ดี ใจ มาก SR20DET + ALC แม่ง แรง จิงๆ พี่

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 14 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :Dผมรู้ แล้ว ละ ครับ ว่า SR20DET มัน ต้อง เดิม ALC เข้า มา ใน ร่าง กาย ด้วย ครับ แม่ง ถึง จะ แรง เหรี้ยๆ อะ พี่

555+

สนุกสนาน เล่นกับเขา ไป 2 คัน 2 แยก มัน กัน ไป ดิ พี่ 55+ SR20DET + ALC (100 + สิงห์:D)

รู้สึก ว่า Honda toyota นะ ถ้า จำ ไม่ ผิด
    ช่วง ล่าง โช้ค ห่า ไร ผม ไม่ สน ผม เมา

ที่ รู้ๆ วัน นี้ รถ ผม ตรง รุ่น มาก 180 ภาย ใน ไม่ เกิน 15 วิ :D
    มั้ง 555+
    แล้ว จะ รู้ SR20DET อ่อน น้อยๆ 555+ จิงๆ พี่ 555+

ไม่ เมา ทำ ไม่ ได้ นะ ครับ 555+ :D ตัด ทุก รอบ แล้ว ก็ ต๊ด ทุก เกียร์ แถม ด้วย 555+ สับ เร็ว มาก เร็ว กว่า ไม่ เมา เยอะ :D

ปล. พี่ตาม พี่โตน เพื่อนป๊อป ผม ขอโทษ ..........

2. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ใจเย็นๆครับเพื่อนตูน เมาแล้วขับมันไม่ดีนะ : )

3. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    โห....ไปเมาไหนมาตูน.......ไม้เอก...น้องๆมิยาบิเพียบเลย......ของเค้าดีจิงๆ.........งานนี้ยกเครดิตให้เจ้ากิฟท์ใหญ่ผู้เนี้อหอม....เพิ่งรู้ว่าโคโยตี้ชอบกินหมูหัน..555555

4. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ALC มันจะทำให้รถแรงขึ้น 80%

5. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    จ๋าเข้าใจวัยรุ่น.......แต่ยังไงก็เห็นใจคนตามบ้าง.......เบรคตัวดีกว่าแล้ว.......เล่นเอาเบรคเราไหม้ ควัน ตุ่น ๆ เลย..........อิอิ:D

6. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เฮ้อออออออออออออ

7. kengit

kengit New Member Member

55
    0
    0
    ALC คืออะไรครับ ? มะรู้จิงๆ

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ALC มันเป็นสารเพิ่มความแรงของคนขับ

จะอยู่ในรูปขวดซะส่วนใหญ่ กลมบ้าง แบนบ้าง เหลี่ยมๆ มนๆ ก็มี

เมื่อใช้แล้วคนจะแรงขึ้น แต่สติจะลดลงครับ อิอิ :D

9. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อิอิ...ระวังกานนะ

10. kengit

kengit New Member Member

55
    0
    0
    อ่อ นึกว่าอะไร สารบำรุงสุขภาพพลขับนั้นเอง

11. poomsiri

672
    8
    0
    จ๋า.........ไปบอกไอตูนมันเลย.......มันนะตัวเริ่มเลย:D:D:D

12. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อะไร กัน พี่ กิ๊ฟ ......

13. poomsiri

672
    8
    0
    ..........อ้อ.........ใช่ชช...ซี้ซซซซ.....:D:D:D

14. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เอาเว๊ย คู่ผัวเมียงอนกัน อิอิ

15. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ALC ลงเครื่อง ม่ายหวาย.......ลงไข่ ดีกว่า อิอิอิ

16. tOon`

2,324
    43
    48
    555+ ก็ พี่ ป๊อป ไม่ พา ไป นิ ครับ :rolleyes:

17. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้