ขอสอบถามเรื่องโช๊คครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย โอ๊ต 8881, 21 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือว่าผมกำลังจะเปลี่ยนโช๊คใหม่ที่เป็นแบบปรับสูงต่ำได้ ยี่ห้ออะไรดีที่สุดครับ เอาที่มัน นิ่มๆ อ่ะ ครับช่วยแนะนำหน่อยครับขับนิ่มๆไม่กนะด้างอ่ะครับ และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ (ตอนนี้ผมใช้ของ ไดยาม่า แต่มันพังซะแล้ว เซงๆเสียตังอีกเหอๆ)

1. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    Tein SS ครับ เหมาะ สุด ราคาน่าจะ ราว 37000+- นะครับ

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    T e i n อี ก เ สี ย ง คั บ

ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  3. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    Tein ครับไม่ผิดหวัง นุ่ม หนืบ ปรับได้ด้วย ส่วนราคาก็แรงนิสนุงนะ แต่ใช้ดีจริงๆ

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ตามท่านเพ่ทั้งหลายเว้าเลยคร๊าบ

5. Mc_Jeff

Mc_Jeff New Member Member

26
    0
    0
    ไปเลยครับ tein master shop แจ่ม ราม118

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้