วันพรุ่งนี้ 18 กันยายน 2551 ขอเชิญนอกรอบครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย caba, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    สถานที่น่าจะประมาณพระราม 5

ตอนนี้มีผม พี่กบ พี่โอห์ม ใครว่างโทรมานะครับ 089-780-2502

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    มีน้องพูมด้วย ถ้าเฮียโอ๊คว่างก็จะนัดมาให้ และอยากเจอสมาชิกใหม่ๆครับ
    ไงเดี๋ยวโทรตามเท่าที่ได้ครับ

มิตติ้งแบบด่วนๆ อิอิ งานนี้เพื่อการสละโสดโดยเฉพาะนะครับ หุหุ

3. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ....กี่โมงอ่ะ...

แล้วกี่โมงอ่ะครับ..พอดีวันนี้ขี่แมงกะไซมาทำงานอ่ะต้องกลับไปเอารถก่อน...:p

4. The Old RoveR

The Old RoveR New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณคุณโอมที่ให้คำแนะนำเกี่ยวกับ RoveR ครับ ถ้ามีโอสคงได้ไปแจมกับชาว RoveR สักครั้ง

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ได้มิตติ้งกันหน้าเดิมครับ 5 คัน

พี่บี๋+ว่าที่ภริยา (สมาชิกแม่บ้าน โรเวอร์คลับ) พี่โอ๊ค น้ากบ ลุงเด่น และ หลานโอม ครับ

ขากลับถนนลื้นมาก ไม่มี ABS ผมงานเข้าแน่ๆ เพราะเกือบกินขอบทางใกล้ ๆทางเข้าบ้านครับ

รถเค้าดีจิงๆ 623

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้