เสื้อคลับที่ทุท่านรอคอย เสร็จแล้วน่ะครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย DON_SF, 15 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ผมขออนญาติมาบอกทุกท่านแทนน่ะครับ เพราะว่า ปิ่น เค้าบอกว่าเค้าเข้ามาโพสไม่ได้ (Data base error ฝากพี่เอกด้วยน่ะครับ)

ราคาตัวล่ะ 300 น่ะครับ

แล้วเราจะนัดเอาเสื้อกันวันไหนที่ไหน ก็อยากให้เสนอมาครับ มิตติ้งเล็กๆก็ได้ครับ แล้วแต่จะเห็นสมควรครับ

2. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    คอมที่บ้านผมก็ Data base error ทั้ง IE และ Firefox เลยคับ งง เหมือนกัน

ตอนนี้แอบเล่นที่ทำงาน 55+

3. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ดีใจครับที่สำเร็จออกมาเสียที อยากเห็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ช่วยเอามาลงเรียกน้ำย่อยก่อนได้มั้ย

4. shogun3000

shogun3000 New Member Member

51
    2
    0
    มีเหตุให้..สมควรแก่การมีตติ้งอีกแล้ว จัดไป ;)

5. DON_SF

636
    0
    0
    วันไหนดีล่ะครับพี่ท่าน จัดไปๆ

6. tha79

737
    0
    0
    นอกรอบมั้ยครับ
    เย็นวันศุกร์ ไรเงี้ย?

7. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    จัดไปอย่าให้เสีย แถวไหนว่ามา ที่เดิมไหม หุหุ ติดใจ หัวใจมีไฟ

8. Zeno

Zeno New Member Member

3
    0
    0
    อยากได้บ้างครับ อยากเป็นสมาชิกอยู่คนเดียว เหงา
    จาก กระโห้ขาว บางวัว

9. Zeno

Zeno New Member Member

3
    0
    0
    ผมอยากเป็น member ต้องทำอย่างไรครับ รับกระโห้ใหมครับ
    นี่เป็น เมล์ผมครับ [email protected] ผมอยู่บางวัวครับ

10. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    เข้าได้แว้ว ขอบคุณครับ

เสื้อสวยมากๆครับ เอาเป็นวันเสาร์นี้ดีมั้ย เกษตร-นวมินทร์ ขอให้มากันครบๆนะครับ เพราะเสื้อนั้นไซส์ XXL สีดำขาดไป4ตัว เพราะเค้าปักผิด ดังนั้นใครใส่ XXL มาก่อนได้ก่อนนะครับ ส่วนใครพลาดรอล็อตหน้าเลย แต่ถ้าจะเปลี่ยนใจเป็นสีขาวก็มีไว้สำรองนะครับ

อันนี้เอามายั่วน้ำลายก่อน เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. Krit_MK

Krit_MK New Member Member

8
    0
    0
    เสื้อสวยมากๆๆๆๆๆๆ คับ
    อยากได้เร็วๆ จังเลยอ่ะ

12. DON_SF

636
    0
    0
    รุ่นไหนก็ได้ครับ ขอให้เป็นคราวน์อ่ะจ้า ถ้าอยากเป็น เมมเบอร์ ไม่ยากครับ เปิดเมมเบอร์ครับ 20000 บาท มี Black 4ขวด ห้องวีไอพี ฟรี แถมน้องๆ10ดริ้ง 555 นอกเรื่องไปแย้วววว แค่เข้ามาร่วมในกระทู้เราบ่อย มามิตติ้งบ้างครั้งคราวน์ แค่นั้นแหละครับ ก็ได้เป็นสมาชิกและครับ ส่วนกระโห้ในคลับเราก้มีคนขับอยู่น่ะครับ แถมสวยซะด้วย อิอิอิ ส่วนเรื่องเสื้อส่งสัยว่าจะต้องรอล็อตต่อไปน่ะครับ มิตติ้งย่อยนี้ก็ลองมาพบปะกันก่อนได้ครับ ถ้ามีเวลาน่ะครับ

ปล.พี่ทำงานอยู่ Jtekto หรอครับ ผมทำงานอยู่ บนทางด่วน ชลบุรีครับ ผ่านบ่อยๆ อิอิอิ ยินดีต้อนรับครับ

13. DON_SF

636
    0
    0
    อยากไปเหมือนกันน่ะพี่ แต่ไกลไปนิสนึง อิอิอิ แต่ก็แล้วแต่พี่ๆครับ

14. tha79

737
    0
    0
    ผมเมาฟรีด้วยคนนะครับ พี่อำนาจ คริ คริ
    ไม่ซีเรียสอะไรครับ พบปะพูดคุยกัน เจอกันบ้างตามแต่โอกาส 555

เสาร์นี้ผมติดไปแก่งกระจานซะแล้ว เอาเป็นว่าฝากดอนไว้นะคับ ทั้งหมดสามตัว ขนาดและสี ตามที่สั่งจอง
    ฝากเสื้อไว้ด้วยนะคับ จะกลับไปเอา ถ้าจะให้โอนเงินให้ก่อน PM บอกไว้นะคับ ขอบคุณคับ

15. หรั่ง

หรั่ง New Member Member

8
    0
    0
    แม้! พี่โชว์ข้างหน้าแล้ว ก็โชว์ข้างหลังด้วยสิ ( นัดเลยพี่จะรอ วัน และ เวลา )
    ละของผม 2XL ด้วยสิ

16. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    Data base error เป็นหลายเว็บ ครับ ไม่ใช่เฉพาะ เว็บบอร์ดเรา

17. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    XXL (spec ไทย) หรือ XXL (spec อเมริกา)

18. tha79

737
    0
    0
    พี่จิมมี่ไม่ได้ตัวโตขนาดนั้น ไม่ใช่รึ

อิอิ แซวขำๆนะพี่ อย่าโกรธ

19. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
  20. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    XXXL มีป่าว

21. tha79

737
    0
    0
    ป๋าเอกก็ตัวเล็กนะคับ

คริ คริ ถ้าซื้อตัวเล็ก นะ คับแน่ๆ ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้องล้อเล่นน๊า

22. Da vip crew

Da vip crew New Member Moderator

171
    1
    0
    XXL ใหญ่มากกกกกกกกกกกกกก แต่มีแค่3ตัวเอง เพราะเค้าปักผิดอ่าครับ ใครอยากได้อีก หลังปีใหม่เลยจ้า

23. Mr.PrOmPT

832
    19
    18
    ผมเอาตามที่จองคับ จำไม่ได้เหมือนกันว่าไซส์อะไร :D

สำหรับ XXXL ดูๆให้สมาชิก ขับ JZS133 เครื่อง 1UZ แบบว่าไซส์พี่เขาไม่ธรรมดา คริๆๆๆ

24. ZOMA

ZOMA New Member Member

27
    0
    0
    สวยครับ...คุ้มค่าแห่งการรอคอย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้