KE25แปลเป็นพวงมาลัยพาวเวอร์ได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย โอ เชียงใหม่, 12 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือว่าผมมี KE25อยู่ครับแฟนผมใช้แต่แฟนผมตัวเล็กหมุนพวงมาลัยไม่ค่อยจะไหว ยิ่งยูเทิร์นนี่โหนทั้งตัวเลย ทำเป็นพวงมาลัยพาวเวอร์ได้มั้ยแล้วมีใครเคยทำบ้างครับ ต้องใช้แร๊คของอะไรแล้วยุ่งยากมั้ย หรือมีวิธอื่นๆให้พวงมาลัยมันเบาลงมั้ยครับ ยังไงช่วยทีนะครับ

1. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    พวงมาลัยพาวเวอร์นั้นทำได๋ครับ(เข้าไปร้านที่ทำเลยครับเด๋วเขาจัดไฮ๋ว่าจะเอาตัวไหนแปลงไฮ๋)
    ....แต่ถ้าเดิมๆแค่เปลี่ยนพวงมาลัยไฮ๋เล็กลง แฟนผมสนุกเลยงับเวลาเลี้ยวส่งน้ำเต้าหู้ อิอิอิ
    :D:D:D

2. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    บอกวิธีแปลงกับงบประมาณเพื่อนๆบ้างสิครับ จะได้เป็นแนวทาง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้