** รบกวนหน่อยคับ ถามทาง ไปอู่ V Pro ( ขอแผนที่ หน่อยคับ ) **

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Tee@Abuser, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    รบกวนหน่อยค้าบบ คือผมจะไป อู่ V Pro แต่ไม่เคยไป เลย

รบกวนพี่ๆในนี้ แนะนำเส้นทางหน่อยได้ไหมคับ ( รถพังจะขึ้นสไลท์ออนไปอะคับ )

เริ้มจาก ศรีนครินท์ เลยก็ได้ฮะ จาก หน้า ซีคอน ไปแล้วยังไงต่ออะคับผม

หรือ ใครมีแผนที่ จะขอบคุณพระคุณมากๆๆคับผม

ขอบคุณคับบบ

2. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    หน้า ซีคอน ก็ ตรง ไป เรื่อย ๆ เลย ครับ ผ่าน เสรีเซ็นเตอร์ ขึ้นสะพานข้ามเส้นบางนาไป

แล้วก็ขึ้นสะพาน ข้ามแยก แบริ่ง ลงสะพาน วิ่งเลนซ้าย จะเจอ 3 แยกมีป้าย หนามแดง เสี้ยวซ้าย ไปทางหนามแดง

ตรงไปเรื่อย ๆ จะเจอ อู่ v- pro อยู่ซ้ายมือ ครับ

3. Peter98

Peter98 New Member Member

53
    7
    0
    อยากจะอธิบายทางให้เหมือนกัน แต่กลัวจะอธิบายได้ไม่ดี แนะนำให้โทรฯ ถามเจ้าของอู่เลยคับ ตานุ่น 081-916-5416

4. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    แนะนำให้โทรหาพี่นุ่นครับ

ชัวร์กว่า

5. gossa

gossa New Member Member

120
    16
    0
    จะไปซุ่มทำไรอีกเนี่ยเมิง เงียบเลยนะ...

6. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เอารถมันไปแยกอะไหล่เเป็นชิ้นๆน่ะกอส ฮ่าๆๆ :D

เห้ย ล้อเล่นนะๆ

ว่าแต่จะไปทำอะไรวะนาย ซุ่มอะไรอยู่เนี่ยย?

7. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    วิ่ง ศรีนครินทร์ เลยซีคอน ข้าม ศรีเอี่ยม(บางนา) ข้าม แยก ลาซาล แล้วก็ตรงมาเรื่อยๆ

จนเจอสะพาน ข้ามแยกต่อมา ไม่ต้องข้าม

วิ่งชิดซ้าย เจอ ทางเลี้ยว ซ้าย เป็น 3 แยก

ก็เลี้ยวซ้ายแล้ว ก็ตรงไปเรื่อยเลยคับ

อยู่ ซ้ายมือ

8. แล้วไม่ไปแยกบ้างหรือไงน้อง

9. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ร้านนี้เค้าเก่ง HONDA ครับ เเต่เรื่องราคา เป็นยังไงบ้างหรอครับ ผมอยากไปทำเหมือนกัน เเต่กลัวเเพงอะ

10. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ซอย โรงแรม พาเลส ครับ หุหุ

11. gossa

gossa New Member Member

120
    16
    0
    อิอิ...
    :D:D

12. ข อ ง ข วั ญ

ข อ ง ข วั ญ New Member VIP

544
    6
    0
    ตรงเข้าไป ไม่มีเลี้ยว ประมาณ สาม กิโล มองทางซ้ายมือ จามีเต้นหน้าอู่ รถซิ่งจอดเยอะๆๆอ่ะคับ

13. 2Bar

2Bar New Member VIP

70
    1
    0
    จากหน้า ซีคอน ไป เทพารักษ์
    ว่งมาเรื่อยๆเจอ Foodland วิ่งไปนิดนึง ไม่ต้องขี้นสะพานข้ามแยก ชิดซ้ายเจอ ซอยซ้ายมือ ข้างหน้ามีป้ายว่า วัดหนามแดง เลี้ยวไปวิ่งตรงๆยาวๆ เลย จะเจอตึกซ้ายมือ มี ฮอนด้า เยอะๆ นั่นแหละคับ

14. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากคับ

ไปถูกแระ ^^

15. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    ราคาไม่แรงหรอกคับ อู่นี้เขาทำเอามันส์ ไม่ได้ทำเอารวย :D:D:D

16. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    จริงหรอ ว่างๆ จะเข้าไปให้เค้าโมหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้