ของใครไม่รู้ครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย โครตรักเอ็งเลย, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีวันนี้ไปสนามรถบังคับหลังซีคอนมา เจอ 30 เป็นหน้าเหยี่ยวครับสภาพตามรุป

View attachment 914287

View attachment 914288

View attachment 914290

1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    คันนี้รถเดิมพี่เค......บางใหญ่นี่ตอนนี้เป็นของ คุณอะไรนะ หมี...
    รู้แต่เป็นรถเก่า พวก SIGNAL......งะนะ งามนะคันนี้ เคยมามีทติ้ง ที่แดนเนรมิตร ทีนึง.
    ...........คันเดียวกัน ตอนนั้น เครื่อง SR ไม่โบ ตอนนี้ไม่แน่ใจ น่าจะกินเจไปแล้ว มั้ง........
    น่าจะใช่คันเดียวกัน นะ.....เขามีพาร์ทเกือบคบ...........สภาพรถสวยก่าตอนนี้นะเท่าที่เห็น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มีนาคม 2008
  2. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    หล่อ ยังมีเบอร์ พี่เค อยู่ป่าวอ่ะ ขอเบอร์พี่เค้าหน่อบดิ มีแต่เบอร์เก่าเขาอ่ะ :cry:

3. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    ชัวร์ครับ เห็นพาร์ทหลังแล้วใช่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้