ขอคำแนะนำคับ อยากใส่กรองเปลือย + ท่อ intake

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย 69ers, 18 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 69ers

69ers New Member Member

10
    0
    0
    ขอคำแนะนำคับ รถผม ES01 เกียร์ ออโต้ อยากใส่กรองเปลือย + ท่อ intake ผมเคยอ่านในเวปบางเวบเค้าบอกว่า เกียรออโต้ไม่ควรใส่ +++ ถ้าใส่แล้วจะมีผลเสียยังไงบ้างคับ ผมดูไว้ไม่APEX ก็ K&N รบกวนเพื่อนๆพี่ๆแนะนำ ด้วยคับแล้วร้านแถวไหนทำเนียนๆบ้างคับ

2. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้