ผมสมาชิกใหม่มีเรื่องรบกวนเกี่ยวกับ B14 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย สิวะไผ, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สิวะไผ

สิวะไผ New Member Member

17
    0
    0
    คือว่าผมได้รถ B14 คันเก่าจากที่บ้านแต่มีปัญหา หลังคาสีโปร่งสีบวมกระเทาะออกมาหน่ะครับ
    อยากทราบว่าไม่ทำที่ไหนดีครับ คือผมอยู่แถวสะพานควายหน่ะครับ ถ้าพี่ๆ นไหนรู้อยู่แถวๆ สะพานควาย
    รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. สิวะไผ

สิวะไผ New Member Member

17
    0
    0
    แล้วถ้ามีงบก้อนแรก 20000 แต่งไรได้บ้างครับ

3. ค่อยๆซ่อมกันไปครับ เดี๋ยวก็สวย

4. กันชนหน้าตัวมีสปรอต์ไล้ กันชนหล้งตัวนอก
    หล้งคาซันรูฟ แล้วทำสีทีเดียวไปเลยครับ

5. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    จะเป็นเทพต้องใจเย็นๆครับ เก็บข้อมูลไปก่อนนะครับ

6. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ตามท่านๆ ด้านบนครับ...
    ใจเย็นๆ ค่อยเก็บข้อมูลสืบราคา... :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้