Honda Click-i

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย GAUSS, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    จัดให้แบบยาวๆเลยละกัน

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เครื่องใครแรงก็ดูกันเอาเองครับ

3. GAUSS

4,354
    50
    48
    ยังมีอีกครับ ยาวไป ยาวไป

4. GAUSS

4,354
    50
    48
    ยังเหลืออีกหลายชุดครับ จัดไป

5. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    ชอบคลิกสี เขียว ส้ม ขาว ฟ้า มากเลยครับ ดูเหมือนรถ i-mobile เลยครับ อิอิ

ปล. ที่ดักไอน้ำมันเครื่อง มีไว้ทำไมเหรอครับ

6. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เทพ

7. GAUSS

4,354
    50
    48
    น่าจะทำโชว์ เอาตังส์กันอย่างเดียวแน่เลย

8. zanta

zanta Guest

0
    0
    0
    อือ นี่มันรูป ตอนวันงานเปิดตัว Click i ที่สยามนี่นา อิอิอิ เห็นแล้ว หวนระลึก อิอิอิอิ

ว่าแต่ เค้ยังจัดงานแจ่มๆ อย่างงี้อยู่นะ งาน Bike show อ่ะ เห็นคราวหน้า จัดอาทิตย์ ที่ 28 ตรง โลตัส สมุทรสาคร มั้ง ถ้าจำไม่ผิด
    ใครสนใจลองไปดูละกัน

Sample รูปงาน Bike show ครั้งก่อน หน่อยละกัน ไปเก็บมาจากเวป www.aphonda.co.th มา อิอิอิ

[​IMG][​IMG]

9. GAUSS

4,354
    50
    48
    Up Up Up!!! อีกตรั้งครับ

10. teekung40

teekung40 New Member Member

11
    0
    0
    แง่มๆ แจ่มมากมาย หุหุ อยากได้ T_T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้