มีใครใช้ air blade บ้างคับ ผมหาของแต่งที่พูนทรัพย์ไม่ได้เลย

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย JZS133, 5 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    มีใครใช้ air blade บ้างคับ ผมหาของแต่งที่พูนทรัพย์ไม่ได้เลย

เห็นเวปฮอนด้าที่เพชรบูรณ์ เค้ามีของแต่งแอร์เบลดครบเกือบทุกชิ้นแล้ว http://www.jrmotor.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=343833
    วันนี้ไปเดินหาชุดเคฟล่าห์ ที่พูนทรัพย์ ไม่มีสักร้านเลยคับ มีแต่ต้องถอดของเดิมไปหุ้มใหม่

มีร้านแถวไหน มีพวกชุดแต่งเคฟล่าห์ของแอร์เบลดขายบ้าง ช่วยบอกผมทีนะคับ

ขอบคุนคับ :D

2. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ที่แถวสาย 4 มีเติมเลยคับ ร้านนิสาสหยนต์

3. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    มีแต่งโชว์ ไว้หน้าร้านเป็นสีขาวดำ สวยมาก ชุบโครเมี่ยมทั้งคัน จานโต ลองมาดูคับสวยยัง
    อยากขายนูโวเลย

4. JZS133

520
    4
    18
    สาย4 นี่คือพุทธมณฑล สาย4หรอคับ
    คือผมไม่ค่อยรู้ทางอ่ะ แหะๆ

ยังไง ช่วยบอกละเอียดนิดนึงได้มั้ยคับ ขอบคุนมากนะคับ :D

5. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เอางี้ดีกว่าครับ อยู่แถวครับ ?

คลองถมมีแน่นอน ร้านแถว รพ.กลาง new อะไหล่ ฯลฯ อะไหล่นอก และอะไหล่ในนี้มีหมด

ลาดพร้าวก็ ลาดพร้าว 48 ครับ ร้านลิขิต ผมซื้ออยู่ราคาย่อมเยาว์ดี

:) :) :)

6. JZS133

520
    4
    18
    ผมอยู่แถว ปทุม รังสิตคับ ที่ลิขิต ผมโทรไปถามแล้วคับ ผมกำลังหาชุดเคฟล่าห์ ที่นั่นเค้าบอกมีแต่ ครอบหม้อน้ำอ่ะคับ

7. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ลอง ร้านลิขิต กับ ร้านโมรมังกร อะพี่ มีเเน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้