+++ แนะนำร้าน น่านั่ง กับชาว Click club +++

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Olae, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Olae

Olae Guest

0
    0
    0
    ไปเจอร้าน +Freedom Cafe ที่สยามมา มีตรา Honda หน้าร้านด้วยสิ อิอิ งี้ต้องลอง

นี่เลยหน้าร้าน

2. Olae

Olae Guest

0
    0
    0
    ยังมีต่อ อันนี้ภายใน ไปนั่งสั่งกิน มา อิอิ โกโก้ปั่น เค้าอร่อยดีนะ

[​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไม่เคยเข้า กรุงเลย เดี่ยวนี้เปลี่ยนไปเยอะจัง
    เคยขึ้นรถเมล์ สมัย 3.50 เอง

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    โหเข้าคอนเซปเลยครับ น่าจัดมีสติ้งที่นี่จัง ใครสนใจบ้าง ว่าแต่ร้านอยู่ช่วงไหนของสยามครับ

5. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    สยาม
    แค่นี้เอง
    จัดไปโล๊ดดดด

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    เดี๋ยวไป เซอเว สถานที่ก่อนครับน่าไปจัง ใน กทม.ด้วย ใครสอบเสร้จวันไหนกันบ้างเด็กๆ

7. pep

916
    1
    0
    วันที่2คับ

ขอกลางวันนะ

กลางคืนมานมืดดดดดดด

8. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    จัดไป ๆๆๆๆ ยัง ไง กะได้

9. juntcivic

1,549
    34
    0
    กลางวันแน่นอน อาทิตย์ที่ 5 เดือนหน้าใครว่างบ้างละ ขอข้อมูลหน่อยจะได้เอาไปตั้งกระทู้มีสติ้ง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กันยายน 2008
  10. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    มีรูปมาเพิ่มครับเป็นร้านของ ฮอนด้า จริงๆด้วย

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    พี่พึ่งไปดูร้านมาวันนี้เอง เรื่องวันเวลาเดี่ยวนัดกันอีกทีนึงละกัน แต่ร้านนานั่งมากๆวะ

12. TuM_Hz

136
    1
    0
    ไปไม่ชวนเลย

13. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -.- ผมยังไง กะได้ ฮับ แต่ พี่เอิดมา รับผม ด้วยยยยยยยยยยยยยยยยย

14. juntcivic

1,549
    34
    0
    ก็ใกล้ที่ทำงานพี่ ขี่รถไป 5 นาทีเอง แล้วเราไปเอารูปมาจากไหนอ่ะ

15. CandyMan_25th

CandyMan_25th New Member Member

25
    0
    0
    เอารถอะไรไปกันครับ
    แล้วมีที่จอดรถมั้ยอะน่าน

16. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    พวกผมเอา คลิกไป แต่ พี่เอา R34 ไปนะ อิอิ อยากลองนั่ง อิอิ

17. juntcivic

1,549
    34
    0
    เอาคลิกไปครับ มีที่จอดครับ

18. TuM_Hz

136
    1
    0
    ต้องขี่คลิกไปซิครับ

19. pep

916
    1
    0
    ไปวันที่5นะผมจาได้ไปด้วย

28 มีกรุ๊ปเหมาครับไปซาฟารีใครจาตามไปก็ได้นะครับ

20. bankkofer

bankkofer New Member Member

31
    0
    0
    ร้านนั่งสบายดี มีเนตให้เล่นด้วย เครื่องของ mac ซะด้วย ครายอยากลองไปด้เลย ดูสาวๆด้วย แหล่มๆๆ

21. pep

916
    1
    0
    ไปมากันหมดแล้วครับ555+

พนักงานสาวที่ร้านน่ารักดีครับ

ไม่เชื่อถามพี่จุ๊นดู

แต่อาหารร้านข้างๆแพงโคตรรรรรรรรๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้