ใครจะไปดูงานแข่งรถคอนเซ็ป บ้าง

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย NU53, 8 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    วันเสาร์หน้าถ้าจำไม่ผิด จะมีการแข่งรถconcept และ รุ่นอื่นๆ ที่พีระ ใครจะไปชมบ้าง ? จะได้รวมตัวกันไป...:)

2. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ไม่ว่างอะครับอดไปเลย ต้องตามพี่เล็กไปแข่ง ที่เซียงไฮ้

3. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    :p แล้ว แก็ป ไม่ ชวน เหน่ง ไปหรอ ^-^

4. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    เบื่อตาแก๊ปจริงจิ้ง

เบื่อตาแก๊ปจริงจิ้ง พูดอะไรก็ไม่รู้ ชอบพูดวกซ้ายเวียนขวา

คุณเล็กไม่ได้ไปเซี่ยงไฮ้ แต่ไป Road Atlanta USA จ้า ไปกับ ตี๋เหน่ง เชา

5. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ไปคร้าบบบบบบ แล้วเจอกันนะ

6. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    แล้วแต่ปุ๊ !!!

ผมแล้วแต่ป๊าคับ จับไปไหนก้อไปด้วยหมด !!!:cool:

แล้วตกลงพี่ธนาจะไปด้วยกันไหมคับนี่ เหนวันนั้นบอกจะไปดูด้วยกัน :p

7. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ถ้าไปศุกร์กลางคืน จะไปรบกวนอาศัยใครนอนดีล่ะเนี้ย:( สงสัย ต้องเปิดโรงแรม นอนเองล่ะมั้ง

8. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    สวีทกันจริงจิ๊ง คู่หวานคู่ใหม่ของ MSL:D

9. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เหอะๆ.....ผมไปตั้งแต่วันพุธครับ...ใครไปก็ไปเจอได้ที่สนามพีระ...

10. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ถ้าไม่ติดอะไรคงตามไปอะครับ ตกลงจริงแล้วไครไปบ้างหละ

ไม่แน่อาจไปแวะเล่น2จังหวะก่อน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้