สมัครเข้าคลับทำไงคับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย RAMJET, 16 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RAMJET

RAMJET New Member Member

4
    0
    0
    หวัดดีคับผมชื่อตั้มจะสอบถามอยู่แถวรามอินทรา ก.ม8 จะสมัครคลับต้องทำไง

ชื่อตั้ม
    รถที่ใช่NISSAN CEFIRO A31
    ที่อยู่ รามอินทรา ก.ม8

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เข้ามาคุยในบอร์ดนี่แหละครับ ตอนนี้เราไม่มีกิจกรรมรวมตัวกันครับ เจอกันในนี้มากกว่า

ผมก็อยู่ กม8 เหมือนกันครับ :D

3. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    รถใหม่และสวยเกินหน้าเกินตาสมาชิกเก่า.....ไม่รับครับ [​IMG]

ล้อเล่น...

มีใจอย่างเดียวก็พอครับ เดี๋ยวประชาสัมพันธิ์ของบอร์ดเราก็จะมาแจ้งรายละเอียดอีกทีครับ

(ไอ้จ้อนเว้ยยยแขกเข้าเว้ยย)

4. RAMJET

RAMJET New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณที่ตอบคับ

5. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    คลับเราเป็นคลับเล็ก ๆ ของคนแก่ ๆ ในวงการครับ อิอิ

ถ้าอยากรู้จัก ก็ต้องเข้ามาคุยในบอร์ดบ่อย ๆ ครับ

แต่โดยปกติ ตามสถิติ
    คนที่มาใหม่มักจะอยู่ไม่เกินเดือนครับ เพราะมันไม่ค่อยมีอะไรหวือหวา

ยังไงก็ขอบคุณที่มาทักทายและมาร่วมแจมนะครับ

6. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0

ขอบคุณที่เหลียวกลับมาดูกระทู้อีกรอบคับ :D

7. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ยินดีครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆน่ะ

ปล. เป็นรถรุ่นเดียวกับที่ผมเคยใช้เลย

8. JZGE

855
    57
    0
    :D:D:D

9. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    คิดเหมือนกันเดี๊ยะเลย ลุง..

แต่กูว่าไอ้มาร์คมันตั้งใจเขียน เพื่อล่อให้เราเข้ามาแซวมันชัวร์:D

10. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0

กาทู้ล่อเป้า 5555555

11. Marky

1,819
    12
    0
    :eek: ... ใครจะเอาเรื่องนี้มาล้อเล่นว่ะ

12. b2fen@GOC

b2fen@GOC New Member Member

163
    3
    0
    เอ่อ คลับนี้ไม่อัดรถนะครับน้อง
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    อัดแต่ถั่ว ครับ

13. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0

ไอ้นี่เอง.........ตัวทำสมาชิกใหม่กระเจิง :D

14. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    โถ...ทำตัวน่าสงสาร เดี๋ยวจัดไป...:cool:

15. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    ต้อนรับสมาชิกกันเป็นอย่างดีเลยนะ:D

16. Potato 1.6GT

898
    5
    0
    หายไปแย้วว.....................

น้องตั้มไม่ต้องตกใจนะครับ ไม่มีอะไรหรอกครับ ที่นี่ยินดีต้อนรับทุกคนที่(ทน)อยู่กับเราได้ครับ แรกๆอาจจะงงๆ ตามไม่ทันว่าเขาคุยอะไรกัน ไม่แปลกครับที่อาจจะเบื่อ แต่นั่นเป็นเพราะระยะห่างของเวลาที่รู้จักกันหน่ะครับ พวกเราเองก็ไม่ได้มีสมาชิกใหม่มานานพอสมควร คนล่าสุดที่ยังคุยกันอยู่ ก็น่าจะเข้ามาเกิน 5 ปีแล้วหน่ะครับ

ถ้าน้องยังเข้ามาอ่านนะครับ............ พี่แนะนำอย่างนี้ก็แล้วกัน ถ้าจะเจอตัวเป็นๆกันบ้าง ก็คงเป็นสนามแข่งดริฟหลังซีคอนหน่ะครับ อย่างน้อยก็คงมี พี่จอห์น, พี่พี , พี่มาร์ค, ตัวพี่เองบางเป็นบางครั้ง และมีคนอื่นๆสลับกันไปอยู่เรื่อยๆ แต่ปีนี้รู้สึกเหลืออีกสนามเดียว ถ้าปีหน้าพี่มาร์คยังแข่งอยู่ ก็คงมีคนไปเชียร์กันทุกสนามครับ ถ้าจะไปก็โพสบอกกันก่อนก็ได้ครับ มีคนตอบแน่นอน

(ขออนุญาติเพื่อนๆ ให้ผมสาระสักนิ๊สสนะคร้าบบบ อิ อิ )

17. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    นาน ๆ จะอ่านกระทู้ไอ้โตแล้วลื่นหูลื่นปากเสียที......

18. LBGT

3,305
    20
    0

5555+ เออ...กูเห็นด้วย LOL

19. Potato 1.6GT

898
    5
    0
    ก็ธุระนี่ฮ้า..................555

ว่าแต่น้องเขาจะกลับเข้ามาอ่านไหมหว่า.................

20. JZS133

520
    4
    18
    คงไปตั้งแต่อ่านกระทู้พี่ธัสแล้ว

21. JZGE

855
    57
    0
    ต้องแปลความหมายของชื่อคลับก่อน แล้วค่อยตัดสินใจนะ

22. Marky

1,819
    12
    0
    :thumbs_up: ... เพื่อนกรูนี่สุดยอดเลย

23. b2fen@GOC

b2fen@GOC New Member Member

163
    3
    0
    "พี่แนะนำอย่างนี้ก็แล้วกัน ถ้าจะเจอตัวเป็นๆกันบ้าง ก็คงเป็นสนามแข่งดริฟหลังซีคอนหน่ะครับ อย่างน้อยก็คงมี พี่จอห์น (เป็นโฆษกสนาม ที่เฮียร์ และ มันส์มาก), พี่พี (เป็นกองเชียร์และตัวกลั่น) , พี่มาร์ค (เป็นนักแข่งที่หล่อที่สุดในโลกมืด), ตัวพี่เอง (ไป โฮ่ง ฮ่ง ฮ่งงงง) บางเป็นบางครั้ง "
    :cool:

24. ท่านรอง

ท่านรอง New Member Member

184
    0
    0
    ผมขอลาออกครับเพราะผมยังเต็มหัวอยู่มากกว่าพี่คนข้างบนผิดระเบียบ

25. Ken_Master

Ken_Master New Member Member

106
    2
    0
    รถเก่าไม่เก่า........ไม่เกียวครับ

เอาเป็นว่า.......คบกันไว้ไม่เสียหลาย

ข้าพเจ้าก็สมาชิกใหม่เหมือนกัน.....จริงมั้ยครับพี่น้อง

26. Potato 1.6GT

898
    5
    0
    และแล้ว....................สมาชิกใหม่ก็กระเจิงไปตามระเบียบ.....................เฮ้อออออ

27. LBGT

3,305
    20
    0
    ผมก้อใหม่อีกคนนึงเหมือนกัน :D

เข้ามา 10 เหลือซัก 1 ก้อฉลองกันได้แล้ว 555+ LOL

28. JZS133

520
    4
    18
    ยินดีต้อนรับนะคับ
    พวกเรานัดเจอกันที่ปั๊ม Q8 เรียบทางด่วนทุกคืนวันเสาร์นะคับ
    ว่างๆก็แวะมานะคับ

29. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เด๋วน้องเขาไปจริงๆแล้วไม่เจอใคร เขามาด่าในเวปนี่ไม่ต้องหนีเลยนะรับไปเลยคนเดียวเต็มๆ

TRD อีกละ :D

30. Potato 1.6GT

898
    5
    0
    เฮ้ย.....จริงของมันนะไอ้บี ...........เพียงแต่แม่งโพสช้าไป 10 ปีหว่ะ 55555:D

ก็ยัง TRD เหมือนเดิม อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้