ขอความช่วยเหลือเรื่องไฟหรี่ที่กันชนหลัง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย kunshybeer@ES04, 13 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kunshybeer@ES04

kunshybeer@ES04 New Member Member

13
    1
    0
    ไฟหรี่ที่กันชนหลังติดตำแหน่งไหนครับ คือว่าจะเจาะแล้วแต่ยังไม่รู้ตำแหน่ง
    ที่ชัวร์ๆ น่ะครับ ช่วยหน่อยนะครับ:rolleyes:

2. kunshybeer@ES04

kunshybeer@ES04 New Member Member

13
    1
    0
    ดัน ดัน

ยังรอคำตอบอย่างมีความหวังครับ

3. EDIT NUMBER 8

EDIT NUMBER 8 New Member Member

6
    0
    0
    น่าจะเป็นอันนี้นะสำหรับ ES ครับ.

4. kunshybeer@ES04

13
    1
    0
    ไม่ช่ายแบบนี้ครับ

ไม่ช่ายครับพี่ ไอ้พี่หรี่ที่ว่าเนี่ย มันอยู่ด้านข้าง L,Rน่ะครับ
    เห็นเค้าใส่กันเยอะแยะเลย แต่ที่อยากรู้คือ ตำแหน่งที่จะเจาะตรงกันชน
    ว่ามันวัดจากตรงนี้ ถึงตรงนี้ ห่งกันกี่cm. ประมาณเนี่ยน่ะครับ:D

5. kunshybeer@ES04

13
    1
    0
    ดัน

ยังรอผู้รู้ตอบให้อยู่ครับ:p

6. tokykung

tokykung New Member Member

15
    1
    0
    ด้านในจะมี รอยประ เป็นแบบไว้เลย (อันนี้ช่างที่ศูนย์บอกมา...โดนซะ 3 พันกว่า เอิ้ก เอิ้ก)

7. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ลองถามที่ศูนย์ฮอนด้า ดูมะครับว่าเค้ามีแบบทาบเจาะไฟหรี่กันชนหลังอยู่อะป่าว

ถ้ามี ขอเค้าถ่ายสำเนามาดูครับ

ม่ายงั้นมามิตติ้งจิ๊ เอากระดาษมาทาบรถเพื่อนๆที่ติด แล้วทำแบบทาบเจาะเองเลย อิ อิ

8. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ลองโทรไปหาพี่บอยอ่างทองดูครับแล้วนัดกันเพราะแผ่นทาบเจาะไฟหรี่หลังของผมอยู่ที่มันครับเอาไปถ่ายเอกสารเอานะ:D

9. kunshybeer@ES04

13
    1
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบทุกคำตอบเลยนะครับ:rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้