เพื่อนๆ ทามใจได้ไหมถ้าต้องขายรถคู่ใจ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย wat_eg, 25 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wat_eg

wat_eg New Member Member

29
    0
    0
    ทามใจไม่ได้อะคับ แฟนจะให้ขาย แล้วไปถอยใหม่อะ เขาอยากขับเกียร์ออโต้ อะ ทามใจลำบาก แล้วตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไหร่อะ ปี 95 คับ เครื่องหัวฉีด 1600

2. banhan

banhan New Member Member

22
    0
    0
    แนะนำนะครับ ยกเครื่องเดิมลงแล้วหาเครื่องพร้อมเกียรออโต้ มาใส่จะประหยัดงบมากกว่านะครับถ้าทำใจมะได้อะนะ เครื่อง D15B +เกียร +กล่อง พร้อมวางมะน่าเกิน 30000 นะครับ ถ้า B16A มะแน่ใจราคาครับรอผู้รู้มาตอบละกัน

3. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    ทำใจขายไม่ได้เหมือนกันครับ
    ข้อเสนอของพี่ข้างบนก็น่าสนใจนะครับ
    วาง D15B เครื่องขับสนุกว่า ประหยัดน้ำมันด้วย
    สบายๆเลยครับ เกีย์ออโต้

4. wat_eg

29
    0
    0
    แฟนอยากได้ vios นะ ผมว่ามันไม่ค่อยซิ่งอะนะ

5. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48

:)ต้องทำใจคับว่ามันปีใหม่ สดไปไหนก็สบาย

ถ้าคนไม่เล่น EG ก็ไม่รู้คับว่ามันดียังไง

สู้ๆๆคับ:D

6. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    ไม่ต้องขายสิครับ ซื้อเพิ่ม แฟนก็ถูกใจ เราก็ถูกใจได้เก็บรถไว้

7. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48

:D:D คาดว่านะคับ ว่าต้องขายแล้วเอาเงินไปดาวหรือป่าวคับ อิอิ

แต่ก็มีทั้ง 2 คันไปเลยดี คับ:D

8. wat_eg

29
    0
    0
    จาเอาไปดาวคันใหม่อะคับ จะได้ซักเท่าไหร่ก็มะรู้ อิอิ

9. HOK LOK SIV

HOK LOK SIV New Member Member

19
    0
    0
    อยากเห็นรูปรถจังเลยครับแล้วจะขายเท่าไรครับ

10. wat_eg

29
    0
    0
    เอารูปลงไงอะ

11. banhan

banhan New Member Member

22
    0
    0
    ถ่ายรูปขนาดไม่เกิน500x345 หรือใช้โปรแกรมตัดแต่งขนาดก็ได้ครับ เพราะถ้าขนาดเกินกว่านี้ภาพจะไม่ขึ้นครับ:D:D

12. TOUIES

TOUIES New Member Member

48
    2
    0

ขอเสริม+แก้ไขนิดนึงล่ะกันครับ........ไม่ต้องถึงขนาดว่าเปลี่ยนเครื่องก็ได้มั้งครับ.....แค่ยกชุดเกียร์เดิมลง-
    แล้วหาชุดเกียร์ ออโต้ ใส่เข้าไป- เปลี่ยนกล่อง ecu - เปลี่ยนชุดคันเกียร์+ขา เบรคขาครัช ก้น่าจะโอเคแล้วนะครับ............ส่วนจะหาชุด ออโต้ จากไหนนั้นไม่ยากครับ.......มีเยอะครับ ที่ขับออโต้แล้วอยากได้เกียร์ธรรมดา.....................หาแลกเลยครับ เผลอๆ คนที่เอาออกโต้ มาแลกธรรมดา อาจจะต้องจ่ายค่าสับเกียร์ให้ ด้วยครับ

*~บอย (ลาม...ก)~* ถูกใจสิ่งนี้
  13. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    คล้ายๆ กัน เพียงแต่ของผมไม่คิดจะขาย แต่อยากได้เพิ่ม เป็น New Jazz อ่ะคับ
    แต่แฟนไม่ยอม บอกว่าถ้าจะซื้ออีกคันก็ต้องขายคันนี้ไป...ไอ้เราไม่คิดจะขายอยู่แล้ว
    ตอนนี้ก็เลยต้องเก็บหอมรอมริบเงินดาวน์แต่เพียงลำพังอ่ะ เผลอๆ ผ่อนคนเดียวอีก
    เศร้าเลย...

14. wat_eg

29
    0
    0
    เบื่อผู้หญิงแล้ว ไม่เข้าใจเราเลย ชอบผู้ชายดีกว่า อิอิ ฝากบอกต่อๆ ด้วย ขายครับ ปี 95 สีบรอน เดิมๆ แม๊ก ขอบ 15

15. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    ขอรูปอ่ะคับ

16. wat_eg

29
    0
    0
    ลองแล้วไม่รู้รูปขึ้นปะ ถ้าไม่ขึ้น ขอ mail แล้วกันคับ จะ mail ไปให้อะคับ

17. wat_eg

29
    0
    0
    ลืมบอกไป ผมติดแก๊สเรียบร้อยคับ

18. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
  19. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    ยาวไปเลยบอย ขายบ้านซื้อรถโลด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้