ขอสอบถามเรื่องการดูรถอีโว 3 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย YoYO..!!, 8 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YoYO..!!

YoYO..!! New Member Member

70
    2
    0
    ไม่ทราบว่ารายละเอียดภายนอกที่เราจะมองเห็นและสามารถสังเกตุได้
    ว่ารถคันนี้เป็นเครื่องอีโวสาม และช่วงล่างเป็นอีโวสาม จะสังเกตุจุดไหนที่ภายนอกได้บ้างครับ ขอรบกวนด้วยพอดีจะซื้อรถใหม่ครับ
    เขาทำเป็นอีโวสามมา ขอบคุณมากครับ

2. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ดูๆๆ

ดูรูปไปก่อนนะคับ
    ยังมีรายละเอียดอีกเยอะโดยเฉพาะช่วงล่าง และภายใน:D

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ดูที่ปีกนก กับ น็อตยึดจานจ่ายครับ 2 กับ 3 จะเหมือนกัน แต่1 จะไม่เหมือนครับ
    ส่วนเครื่อง 3 จะมีวันเวย์วาลว์ มันด้วย ส่วน2 ไม่มี ครับ
    ลองใช้ Google หารูปดูครับ

ตัวเครื่อง 1-3 ถ้าสภาพสมบูรณ์สวยๆ ก็ถือว่าใช้ได้หมดครับ ขอให้เครื่องสมบูรณ์ที่สุดไว้ก่อนครับ

4. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    จริงๆ แล้ว ดู พวก ช่วง ล่าง กะ อุปร์ กรณ์ ดี กว่า ครับ เรื่อง เครื่อง ถ้า สถาพ มัน สมบูรณ์ จะ เป็น 1 2 3 ก็ ต่างกันไม่ มาก ครับ

5. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    เอารูป ฝูง อีโว 3 ไปดูก่อนแล้วกัน......รับรองสวยทุกคันครับ.....................:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้