อาการนี้ผิดปรกติหรือป่าวครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Love_ek3, 16 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Love_ek3

Love_ek3 Guest

0
    0
    0
    คือตอนเช้าออกมา ถ้าไม่ได้อุ่นเครื่อง พอขับ มาแล้วจอดติดไฟแดง เครื่องมันจะเร่งเองที่รอบ 2500 ประ มาณ3-4ครั้ง มันเป็นอ่ะไรใครรู้ตอบผมทีนะครับ

2. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    อาการแบบนี้น่าจะมาจาก ตัวชดเชยรอบเดินเบาสงปรกอะครับ ถ้าล้างก็หาย ลองล้างดูครับ

3. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    ของผมก็เป็นครับ ล้างแล้วก็ไม่หายต้องทำใจครับ

4. Love_ek3

Love_ek3 Guest

0
    0
    0
    ขอขอบคุณมากที่มาตอบให้ จะลองให้ร้านล้างดูครับผม

5. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ตัวชดเชยรอบ มันมี 2 ตัว (รึป่าวครับ) คือตัวชดเชยรอบเดินเบา กับ รอบเดินเบาแอร์ครับ
    ลองดูว่า ถ้าไม่เปิดแอร์ อาการหายไหม...ถ้าไม่หาย ก็ค่อยไปดูที่จดอื่นครับ (ผิดขออภัย)..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้