XXXXXXXX มาอวยพรให้ THE BOY ในวันครบรอบวันเกิดกันดีกว่า XXXXXXXX

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ninekeng, 8 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    อยากชวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆใน ES เรา มาอวยพรให้ THE BOY กันหน่อย เนื่องในวันครบรอบวันเกิด วันที่ 10 กันยายน นี้ ครับ ส่วนอายุครบเท่าไหร่ ใครอยากรู้ให้มาถามกันเอาเองนะครับ :D:D:D

ปล. ในวันเสาร์นี้มีนอกเรื่องเป่าเทียนกันนิดหน่อยครับ ร้านแถวๆประชาชื่น ใครว่าง ใครผ่านมา หรือตั้งใจมา เชิญนะครับ :cool::cool::cool:

2. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    มีความสุขมั่กๆนะครับ ขอให้ หล่อๆ รวยๆ ไร้ทุกข์ มีแต่สุข
    ขอให้ น้องไนซ์ แข็งแรง ไม่งอแง นะ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  3. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    HBD ครับ พี่บอย ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ สุขภาพร่างกายแข็งแรง มีเงิน ทอง มากมาย สาวๆ รอบกาย อิอิ

มีนอกรอบวันไหนโทรชวนด้วยน๊ะครับพี่ รถคงจะเสร็จทัน ไปไหนไปด้วยคน

ninekeng และ tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  4. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    HBD ขอให้หล่อๆ แบบนี้ไปนานๆๆน่ะครับ.... มีลูกอีกซะคนไว้เป็นเพื่อนน้องไนซ์..น่ะพี่ กัวน้องเหงา!! 555+

ninekeng และ tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  5. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    มีความสุขมากๆนะ อถ้าไม่ติดอะไรเดี๋ยววัน ส. เจอกัน.....

6. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    คิดเงิน.....ได้เงิน คิดทอง.....ได้ทอง

คิดเรื่อง...... ก็ได้เรื่อง.....นั้น ทุกวัน...เลยครับ

แต่พักบ้างนะครับ เดี๋ยวร่างกายจะแย่...อิอิ

ปล.แล้วจะตามไปครับ เสาร์นี้ใช่ปะ

7. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0
    HBD มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆคับพี่บอย

8. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    HBD ครับ

"ขอให้แข็ง แรงไม่มี โรคภัยเบียดเบียน"

ล้อเล่น
    อันนี้ครับ

"ขอให้แข็งแรง ไม่มีโรคภัยเบียดเบียน" นะครับ

9. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    เอ้า เฮฮาไฮ้...HBD สุขีสุขังสุขรังสุขะรู:D

ninekeng ถูกใจสิ่งนี้
  10. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    มีความสุขมากๆนะครับ ครอบครัว ร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยๆ นะครับ

ปล. ปิดปากเกร็ดฉลองเลยป่าว?

11. mighty_jz

mighty_jz Member Member

51
    3
    8
    Happy Happy Happy ขอให้มีความสุขตลอดไปครับ....

12. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    HBD 2 U ขอให้มีความสุขมากๆ รถสวยรวยทรัพย์ นะคับ P'Boy

13. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เกิดวันเดียวกับ แม่ ผมเลยครับพี่บอย

ก็ขอให้พี่บอยสุภาพแข็งแรง ไม่มีโรคภัย และการแทงเหลืองมากๆเป็นภัยต่อสุขภาพนะครับพี่.....

14. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    H B D ครับพี่ชายร่ำรวยเงินทองครอบครัวมีความสุขนะครับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2008
  15. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    :beer: happy birthday ครับเพ่ ไม่เจ็บ ไม่จน ครับ

16. TOM's

TOM's New Member Member

549
    10
    0
    H B D ครับพี่บอย
    ขอให้มีความเจริญรุ่งเรือง ทำมาค้าขึ้น ครับ
    ธรรมะสวัสดี

17. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    I wish you are lucky, happy, wealthy and healthy

All good things come toward you...

And all bad things run away from you...

May all you wish come true...

Enjoy your life...

Happy Birthday นะ ตาบอย

18. nopdon_47

nopdon_47 New Member Member

22
    3
    0
    สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิด ครับ พี่บอย
    ขอให้ มี ความสุขมาก ๆ นะครับ ให้ น้องไนซ์ น่ารัก ๆ แข็งแรง ๆ ด้วยครับ
    :)

19. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    HBD คั บ เ พ่ บ อ ย

20. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับขอให้มีความสุขมากๆ มีสุขภาพแข็งแรง

คิดหวังสิ่งใดในทางที่ชอบขอให้สมหวังทุกประการเทอญ

21. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    มีความสุขมากมาย ครับ

22. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    มีความสุขมากๆคร้าบบบบบ

23. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    HBD นะคับ.....พี่บอย ขอให้มีความสุขมากๆๆ สุขภาพแข็ง และแรง.......รวยๆๆๆๆๆๆๆนะคับ.....อิอิอิอิอิ

24. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    HBD HBD HBD HBD HBD HBD HBD

25. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    ขอให้มีความสุข มากๆ นะคับ HBD คับ

26. AngeL BoY

AngeL BoY New Member Member

19
    1
    0
    HBD นะพี่

27. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    ขอให้รวย ๆ แล้วก้อ สุขภาพดี ๆ ทั้งแข็งทั้งแรง นะครับ :D

28. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    มีความสุข มากๆนะคับ

แต่ว่าทำไมช่วงนี้ พี่บอยหาย ไปเลยอ่า

29. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    โอ๊ะโอ ตาบอยวันพุธเราไปซ้อมกันก่อนมั๊ยจ๊ะ

ปล.เมื่อสิงห์เหนือ เจอ เสืออิสานงานนี้เมาปริ้นแน่ๆ

30. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0

ก็ว่าไป..ฉัน กิน เหล้า บ่อเป็นดอก จะบอกให้...:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้