++++++เครื่องพังคร๊าบ รบกวนขอราคาเครื่องเดิมJazzด้วยค๊าบบ+++++

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย EakJazza+!, 22 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EakJazza+!

EakJazza+! Guest

0
    0
    0
    เรื่องมันมีอยู่ว่ารถผมได้ไปลุยน้ำท่วมมาแต่รถเจ้ากรรมในขณะที่ลุยอยู่นั้นรถเกิดดับครับ งานเข้าเลยครับ ! รื้อมาดูปรากฎว่าเสื้อสูบ 2กับ 3แตกครับ เป็นรูเลยครับ ตอนนี้ทุกข์มากๆครับ ไม่มีรถใช้ ฝนก็ตกแถมช่างที่ศูนย์ตีราคาซ่อมที่ศูนย์มาแทบเป็นลมครับ เค้าบอกว่ายกเสื้อสูบเปลี่ยนใหม่แล้วก็รวมเล็กน้อยๆที่เสียหายทั้งหมดก็เกือบๆแสนอ่ะครับ ผมได้ยินแล้วเลยทรุด!ครับอะไรมันจะแพงขนาดนั้นครับเนี่ย ทีนี้ผทกำลังหาข้อมูลครับเกี่ยวกับว่าถ้าผมจะวางเครื่องใหม่เนี่ยครับ(เครื่องเดิม) ราคาเบ็ดเสร็จรวมค่าวางจบๆเลยน่าจะต้องใช้งบประมาณเท่าไรอ่ะครับ หรือมีพี่ๆท่านใดในคลับรบกวนช่วยแนะนำอู่หรือวิธีแก้ไขอย่างไรก็ได้กับผมทีครับตอนนี้เครียดมากๆครับ ใจก็อยากวางเครื่องไปเลยให้แล้วๆจบๆเลยอ่ะครับ ยังไงแล้วผมก็ขอขอบพระคุณทางคลับล่วงหน้ามากๆเลยนะครับที่ได้ช่วยเหลือผมแก้ปัญหาเกี่ยวกับเรื่องนี้ด้วยนะครับผม ยังไงถ้ามีรายละเอียดอะไรเพิ่มเติม ผมรบกวนทุกๆท่าน ฝากเบอร์ติดต่อไว้ด้วยก็จะขอบคุณมากๆเลยนะครับผม

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เซียงกงบางนาเลยคับ ค่าเครื่องมันจะอยู่ราคาๆ 3-4 หมื่น เบ็ดเสร๊จน่าจะครึ่งแสนน่ะคับ

ราคาที่ว่าคือเครื่องทั้งตัวนะคับ เปนเครื่องวีเทคนอกญี่ปุ่น แรงกว่าเครื่องบ้านเราด้วยคับ

น่าจะดีกว่าเข้าศูนย์นะคับ เข้าศูนย์เนี่ย แค่สายไฟขาดเค้าก้อเปลี่ยนให้ทั้งยวงเลยคับ เหอๆ

3. EakJazza+!

EakJazza+! Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับที่ตอบกะทู้ แต่ผมอยากได้เบอร์โทรของทางร้านหรือคนที่ขายคับพอจะมีมั้ยครับ ช่วยผมด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับ

4. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    มีครับ เม่น 086 9579577

5. GoodOldCom

GoodOldCom New Member Member

1
    0
    0
    งิงิ กาลังเปลี่ยนเลยอ่ะผม เครื่อง V-Tec มี ECU แต่ไม่มีเกียร์ ซื้อมา 24000.- งับ
    ค่าตีลังไม้ส่งขึ้นเชียงใหม่อีก 500.-อ่ะครับ

6. mugen-mania

mugen-mania New Member Member

13
    0
    0
    มีท่อนบน+ท่อนล่างของเครื่องแยกขายครับส่วน เกียร์มีเกียร์ธรรมดาขายครับ0837041124

7. cherriyabi

cherriyabi New Member Member

28
    0
    0
    ผมเห็นที่เซียงกงรังสิตมีอยู่2ตัว (ร้านเอื่ยม) แต่ผมไม่รู้ราคา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้