พี่คร๊าบ ผมของร่วมกลุ่นตอนเดียวหน่อยน่ะคร๊าบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 15 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    คุณ Aofchen ไมตี้ คุณ Theman21 ไทเกอร์ ส่วนผมก้อ ไทเกอร์ คร๊าบ
    อยากทราบว่าไว้ขนของกันรึเปล่า มีอะไรก้อมาแชร์กันบางน่ะคร๊าบ ดัดแปลงอะ
    ไรกันบางอา ที่บรรณยายมามีใครขับตอนเดียวอีกไหมคร๊าบ

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    รถผมใช้ขนคนไปลงคะแนนเสียงคร๊าบบ เย้ยย

ปกติใช้วันละ 1ครั้ง ขนลัง เตมคัน จาก โกดังมาที่บ้าน ประมาน 300 เมตร

3. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ของผมหนัก ตึง ผักเต็มคัน ผลไม้เต็มคอก อิอิ

4. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    คุณ นัท ไป กั้น ห้องมายัง ทำที่ไหมมา แถว มินบุรีเปล่า

5. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ยังไม่ได้กั้นครับผม

ทำร้าน มหาท่อพัก ครับ

ลาดกระบัง เส้นที่ จะตัดมา ร่มเกล้าอ่ะครับ

อ่า พี่วินครับ ไม่ทราบว่าลิ้นหน้า ซื้อมาจากไหนอ่า
    ในรูปเห็นเปน ไฟตัดหมอกแบบกลม

6. AoFChen

1,851
    16
    0
    ทำไมมีรถตอนเดียวน้อยจังอ่า

7. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  8. ของผมนะบรรทุกผัก
    ตัดท่อพักโล่งยันปลายเลยคับเสียงเงี๊ยดังได้ใจเลยคับ
    บวกเครื่องเสียงนิดๆไว้กันเสียงท่อครับ

9. AoFChen

1,851
    16
    0
    เงียบเหงาจังเลย

10. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอผมมีแค๊บ ไว้ขนสาวๆครับ อิอิ

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ของผม CAB+แครืรี่บอย ท่องเที่ยวครับ

12. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    .....

เส้นประเวศเลยคร๊ษบ นัทเยอะเลย แต่พี่ซื่อมาจากเชียงกง โดนลอกมา 4000
    เจ็บเลย มาพร้อมกับกันชนโคเมียมคับ ซื่อมาตั่งแต่เรียน เทพศิรินทร์ร่มเกล้า
    แย้ว ขอโอดโรงเรียนเดิมหน่อย อิ อิ งัยไปซื่อก้อมาบอกได้น่ะคร๊าบเดียวไป
    ช่วยต่อราคา งัยก้อเลี้ยง ข้าว ด้วย น่าอยู่วัด แถววัดกิ่งเอง

13. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    .....

นัท อยากได้ ตู้ ตีหลัง เบาะ 10 นิ้ว พร้อม เสียง กลาง อ่ะเปล่า
    พี่ขายเหมือนให้เลย 1000 พร้อมลำโพง ไปเลย พอดีแฟนพี่เขาไม่ชอบเสียงดัง
    อยากให้ใส่ไม่อยาก วางไว้เฉย หรือมีเท่าไรบอกมาเลย นี้ก้อเคยเป็นมาก้อไม่
    มีเงินเดือนแต่ สาระแนแต่งรถ อิ อิ อิ:D

14. AoFChen

1,851
    16
    0
    เหอๆ

15. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ของผมก็ตอนเดียวเหมือนกัน แต่เป็น 4 ข. เดิมๆคับ รถวิ่งอะไหล่คับ

16. nu_2l

nu_2l New Member Member

11
    0
    0
    ติดแก๊ส เอาไว้บันเทิง!!!!

17. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    ....

พี่คร๊าบ ไม่เดิมแล้วมังคร๊าบ แอบมองเห็นท่ออินเตอร์ สงสัยงดบริโภคเนื้อหันมา
    รับประทานผัก กิน เจโบ

18. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    พี่วินคร๊าบบ
    ขอเบอร์ด้วยยย

19. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    ....

PM ไป บอกแลเวน่ะคร๊าบ ไม่งันก้อหาในโทรศัพ พี่มีเบอร์นัทอยู่ 087-56113..

20. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    ....

พี่คร๊าบ ถ้ายัดไม่หมดยังงัยมาแบ่งผมบางน่ะคร๊าบ

21. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    สงสัยจะมีแค่นี้แล้วล่ะคร๊าบ หมด Club แย้ว

22. AoFChen

1,851
    16
    0
    ทำไมรถคนอื่นหล่อจัง รถเราขี้เหล่สุดๆ เห้ย.....

23. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    รถผมไม่หล่อครับ แต่คนขับหล่ออ กร๊ากกกกกๆๆๆ

24. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    ใครไป ติ้ง มา บางนอกจาก เจ้านัทแล้ว นัท รายงานด้วยมีตอนเดียวไปกี่คันเพื่อมาเป็นแนวแต่งเพิ่ม
    บาง ลงล้อสงามเลยอิจฉาเลย ขอบเท่าไร สงสัยไม่ขนลังแล้วอามัง

25. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    พี่วิน ผมไปได้ 5นาทีเอง รุ่นพี่ชวนไปนั่งดริงค์

แต่ว่า ลงล้อมาได้ 5วัน วันนี้ เล่นเกาะกลางไปแล้ว คงซ่อมกันยาวๆๆ อ่าคับ แย่เรย
    ดวงไม่ดีตั้งแต่วันเสาแล้ว 4รอบแล้วที่เกือบมิด วันนี้เรยโดนซะ

26. AoFChen

1,851
    16
    0

หล่อกว่า ก๊าก.......คริคริ....ก๊าก!!!!!

27. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0

เครื่องดีเซล โบเดิมแม็คโคร เดิมสนิทจิงๆ คับ ....

28. กระบะสีขาว

1,459
    15
    38
    แหมๆ แคท ลูกเท่าหม้อข้าวหม้อแกง จะว่าเดิม ก้อ กะไรอยู่ คริคริ :)

29. AoFChen

1,851
    16
    0
    สรุปว่าไม่เดิม เหอๆ

30. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    แรงๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้