ใครมีกันชนแต่ง R 10 ช่วยอัพรูปให้ดูหน่อยครับบ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย chad2jz, 4 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chad2jz

chad2jz New Member Member

9
    0
    0
    พอดีอยากไส่กันชนแต่งอะใครพอมีรูปก็อัพโชว์เลยครับบ

2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    พอดีมีอยู่คันนึงที่ไปร่วมงานวัน นิสสันเดย์ที่งานมอเตอร์โชว์ที่ผ่ามา แต่ยังไม่ได้คุยอะไรกันเลย เขาก็กลับไปก่อน

อันนี้เหมือนกระทู้นึง ที่ถามมาว่า กันชน สกายไลน์ เอามาใส่ r10 ได้มั๊ย นี่ละครับ คำตอบ

3. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    อันนี้ก็ คว้านช่องแล้วประกบลิ้นอันโตๆ เข้าไป ก็สวยไปอีกแบบครับ

4. Idef

Idef New Member Member

32
    0
    0
    สวยดีครับพี่ มีรูปชัดๆ หลายๆมุมหน่อยมั้ยครับ

สวยดีครับพี่ มีรูปชัดๆ หลายๆมุมหน่อยมั้ยครับ
    ทำที่ไหน เท่าไหร่ครับ

5. chad2jz

chad2jz New Member Member

9
    0
    0
    สวยโคตรคับ

เป็นกันชนของสกายแท้เลยปะคับ ขอดูรอบคันได้ไหมอะ :cry:

6. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    คันนั้นเห็นวิ่งอยู่ย่านรัชดาแถวๆ ร้านร๊อกเก็ตซาว ครับ ในบรอด์นี่ไม่เคยเห็นโพสอะไรเลยน่ะ แต่เจ้าตัวน่าจะเข้ามาอ่านอยู่น่ะ ม่ายงั้นคงไม่รู้เรื่องงานมอเตอร์โชว์ที่ผ่านมาหรอก:)

7. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    กันชนหน้า สกายไลน์ ใส่ r10 ตากอล์ฟมีอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้