++ใครไปงาน honda summerfest มาบ้างคับ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย NEW_RS@GOLDMEMBER, 20 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NEW_RS@GOLDMEMBER

NEW_RS@GOLDMEMBER New Member Member

120
    13
    0
    อยากเห็นบรรยากาศอ่ะคับ ไม่ได้ไปอ่ะ....:p

2. Winny M3

Winny M3 New Member VIP

710
    8
    0
    เด๋วให้คุณ GAP_B11 มาโพสให้ชมคับ

บรรยกาศความสนุก ผู้คนนับ แสน เต้นกันอย่างเมามันในหาดทรายสีขาว ณ เขาตะเกียบ

ไม่รู้ว่าปีหน้าจะมีงาน ดีๆ แบบนี้อีกหรือป่าว ใครพลาดรอชมภาพได้เรยคับ

3. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    มันส์มากครับ บรรยากาศสุดยอดดดดดดดดดดดด

ยังปวดขาอยู่เรยครับ

4. ^^ InsuranCe OnLine ^^

^^ InsuranCe OnLine ^^ New Member Member

30
    1
    0
    ปวดขาเหมือนกันเลย ยิ่งน้ำขึ้นยิ่งมันส์

5. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ปวดขา ครับ ยืนตั้งแต่ บ่าย 2 ถึง ตี 1

มันมาก ๆ ครับ

ชายหาดยาว ๆ น้ำใสๆ ทรายขาว ๆ

แล้วมีดนตรี เล่นสดๆ กับเพลงเพราะ ๆ โหยยยยย สุด ๆ แล้ววว

รอรูปแปปนึงนะครับ กำลังย่ออยุ่ครับ

6. Color-Up

Color-Up New Member Member

27
    0
    0
    ผมไปมาสนุกมากค้าบ แต่รถผมอยู่ดี ๆ ก็ดับหน้าลานจอด vip เลยสบายเลย อิอิ

7. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    พี่สาวผมเป็นหนึ่งในคณะผู้จัดงาน โทรมาบอกว่าคนเยอะมาก ๆ เลย

ได้ยินแล้วแล้วอยากไปจัง ฟังเพลงกลบเสียงคลื่นใต้แสงจันทร์

โอ้ววววว มันช่างสุดยอดครับ

8. GAP_B11

6,314
    95
    48
  9. GAP_B11

6,314
    95
    48
    อิอิ ต่อเลย เหลืออีกเยอะ

10. GAP_B11

6,314
    95
    48
    concert

สกาย คิค เรนเจอร์

11. GAP_B11

6,314
    95
    48
  12. GAP_B11

6,314
    95
    48
    รูปมีอีกเยอะมากครับ

เด๋วจะมาลงต่อไห้นะครับ

13. Free_Hurt_Girl

Free_Hurt_Girl New Member Member

43
    0
    0
    สวยจังเยย ที่รักคัยถ่าย หว่า อิอิ สวยๆๆๆ ทุกรูป แต่ไม่ได้ไป ด้วย แหะๆ + +

14. earth mo

earth mo New Member Member

142
    1
    0
    ดูรูป บางแสน บ้างมัยครับอิอิ.......

เซ้ง จิงๆ ไม่ได้ไปติด ประชุมด่วน....

15. ไปถึงก็ดึกแล้ว ไปถึงช้ากว่าจะฝ่ารถเข้าไปได้ (ที่พักที่จองดันอยู่ซะสุดหาดตรงทางเข้าพอดีอีก)
    สนุกดีครับ แต่ทำไมเวลาแสดงมันมั่วไปหมดเลยอ่ะ jetset'r โมเดิร์นด๊อก มากันตีหนึ่งตีสอง
    หรือว่าเค้าเล่นตอนเย็นตอนหัวค่ำไปแล้วรอบนึง??? ไปไม่ทันอ่ะ

16. GAP_B11

6,314
    95
    48
    เอา มาลงเดะ ๆๆๆ อยากดู :eek::eek::eek:

17. kookai-nk

kookai-nk New Member Lady Member

355
    2
    0
    ขยันถ่ายจัง

ไม่มีตอนกลางคืนเหรอ

อิอิ

18. au_ES

au_ES New Member Member

154
    18
    0
    คนเยอะมากครับ งานดี แต่ เวลาที่แต่ละวงขึ้นมั่วไปเยอะมาก ห้องน้ำลำบากไปหน่อย เลยมีเซ็งนิดนึง

19. Winny M3

Winny M3 New Member VIP

710
    8
    0
    เจ๋งมาก คับ คุณแก็ป

20. GAP_B11

6,314
    95
    48
    มีครับ เด๋วมีเต็ม ๆ รอดูด้วยนะจ๊ะ สุดสวย

เด๋วมีอีกครับ นายวิน อิอิ

ไว้ไปหลุดกันไหม่นะ

21. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    ถ้าไม่ได้ไปเสียดายมากครับ
    วิ่งไปเก็บธง แสดงความโง่ไป 1 ดอก
    ล้มหัวมุดทะเล โทรสับพังไป 1 เครื่อง

แต่งานนนี้สนุกจิงครับ
    หลุดกันไป ตาม ๆ กัน
    ถ้าโทรสับไม่พังได้มี คลิปท่าน a31_thailand มาส่ายหัวให้ดูแน่

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

22. GAP_B11

6,314
    95
    48
  23. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .....ขอบคุณรูป สวยๆคับ....จริงลำโพงน่าจะตั้ง ดีๆหน่อย..เองออก ทะเลซะงั้น...คนเป็นแสนเยอะจริงๆ ...ฝรั่งชม...งานระดับโลกได้เลย.....ใครได้รอฟัง ทีโบน มั้ง....ตี 2 ....

24. GAP_B11

6,314
    95
    48
    ผมอยุ่เกือบถึง ทีโบน ออกมาก่อน แป๊ปปเดียว - -

เต้นจนยืนไม่ไหวแล้วอ่า 5555

25. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    มิไหว
    อิอิ ^^

กลับไปที่พักนอนเป็นศพ ^^

26. kookai-nk

kookai-nk New Member Lady Member

355
    2
    0
    จิงค่ะ เซ็งห้องน้ำอย่างรุนแรง เหอๆ

27. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ม่ายได้ไปคับ เสียดายมาก .....แต่พี่ชาย เอาไอ้ เก้าอี้...ลม ที่อยู่บนเวทีมาฝาก

28. GAP_B11

6,314
    95
    48

55555 + สวยปะละ ๆ

ก้อเดินลุยไปจนถึงหน้าวทีเลยอ่ะ แบบว่าติดๆขอบเวทีเลย

กะว่าจะอยุ่ยาวถึง ตี 2 จนจบ

ไม่ไหว ต้องเลิกถ่าย ไปเต้นอ่ะ แม่งมันเจง ๆ

เสียดายไม่ได้ไปด้วยกันอ่าเนอะ อิอิ :cry::cry::cry:

29. GAP_B11

6,314
    95
    48

55555 + สวยปะละ ๆ

ก้อเดินลุยไปจนถึงหน้าเวทีเลยอ่ะ แบบว่าติดๆขอบเวทีเลย

กะว่าจะอยุ่ยาวถึง ตี 2 จนจบ

ไม่ไหว ต้องเลิกถ่าย ไปเต้นอ่ะ แม่งมันเจง ๆ

เสียดายไม่ได้ไปด้วยกันอ่าเนอะ อิอิ :cry::cry::cry:

30. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    ไปคร๊า...แต่ม่ะได้ถ่ายรูป เรย....งานซาหนุก มั๊กมาก.....

ขอบคุน สำหรับ รูปสวยๆ นะคร่า....^__^!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้