เอาอุทาหรณ์เมาแล้วขับมาให้ดูอีกแล้วคร๊าบบ.....โครงการ2ครับ 55+

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Jen@171, 6 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    เนื่องจากกระทู้ที่แล้ว ที่ผมได้ลงรูปรถผมมิดไว้ ผ่านมา3อาทิตย์ เพื่อนผมมันก็เอามั่ง 55555+ :D คราวนี้คว่ำเลยคร๊าบบ :eek: เมาอย่างแรง มาแรงด้วย เฮ้อออ.....ดีมันไม่ตาย:D

ตอนแรกไอ้เจ้าตัวมันโทรมาปลุก ไอ้เราก็นึกว่าเพื่อนมันแกล้งหลอก สงสัยอยากให้ออกไปกินเหล้าด้วย555+ พอออกไปดูจริงๆ พูดไม่ออกครับ น่ากลัวมากก รอยยางสไลด์มา ยาวมากกกกก:eek:

สงสัยจัง ทำไมช่วงนี้กลุ่มผมกะเพื่อนๆดวงไม่ดีกันจัง สงสัยต้องไปทำบุญกลุ่มกันซะแล้ว:D
    หุหุหุ

ปล.สังเกตรูปสุดท้ายครับ เจ้าของรถมันทำเหมือนกะว่าไม่มีไรเกิดขึ้นเลย สภาพร่างกายก็เหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น ผมล่ะยอมมันจริงๆ อิอิ:D

2. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    สงสารคนที่อยู่ข้างหลัง.............

3. Accord CG5

Accord CG5 New Member Member

161
    6
    0
    ต่อให้ทำบุญ ก็คงไม่ช่วยอะไร
    ระวังครั้งหน้าจะแอ็คท่านอนอมตังค์ :eek:

4. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
  5. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ระวังหน่อยคร้าบ ช่วงนี้ฝนตกถนนลื่น ดื่มมากพยายามอย่าขับดีที่สุด เพราะไม่ใช่เพราะเราเอง คนรอบข้างอาจซวยด้วย

6. อารมณ์ดีนะครับเนี่ย คนในรูปสุดท้ายอ่ะ 555+

ยังไงก็ขอให้ขับรถกันด้วยความไม่ประมาทครับ

7. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    คนปลอดภัยก้อดีแล้วคับ
    รถซ้อมได้ เอาใหม่ ๆ

8. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    น่ากลัวคับ เมาแล้วคับนี่ เมาไม่ขับดีกว่าคับ ปลอดภัยทั้งคนขับ ผู้โดยสาร และสภาพแวดล้อม

9. new_soi_tait

new_soi_tait New Member Member

544
    4
    0
    กลับมาหล่อไวไวคับ

10. Sev

Sev New Member Member

31
    1
    0
    สภาพรถน่ากลัวมาก

11. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ฮ่าๆๆๆ ขอบคุณครับที่เอามาให้ดูกัน...
    โชคดีที่กินเหล้าผมอยู่ใกล้บ้าน(น่าจะปลอดภัย)

ว่าแต่เจ้าของรถจะไม่ทำท่าสลดหน่อยหรอครับ ฮ่าๆๆๆ

12. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    :D

อันนี้ 2 แก้วคับ

:cry:

เพื่อนๆๆดื่มอย่าขับนะคับบบ

:D

13. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ดีแล้วคับที่คนขับไม่เป็นไร ท่าทางเจ้าของยังไม่ค่อยเครียด ขนาดรถชนมาหนักพอสมควร อิอิ..

14. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    เมาไม่ขับ กลับแท๊กซี่ ดีกว่าครับ ไม่งั้นเอาแฟนไปด้วย เพราะ การพกแฟนไปด้วยทำให้ประสิทธิภาพในการดื่มลดลง

15. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เสียใจด้วยนะคับ แต่คนไม่เป็นก้อดีแล้วคับ

16. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    เสียใจด้วยนะครับ T T

17. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    แขวนพระอะไรอ่ะ

18. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขับๆระวังกันด้วยน่ะคับ...ถ้าเมาก้ออย่าขับน่ะคับ

19. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    เสียใจด้วยครับ....

คนปลอดภัยก้อดีแล้วครับ....

ต้องระมัดระวังให้มากนะครับ....

20. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วคับ ครั้งหน้าก็ระวังมากกว่า นี้ คุณอาจจะไม่ได้มา
    ยืนชูสองนิ้วแล้วยิ้มแบบนี้ นะครับ :)

21. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    เป็นผม ทำได้อย่างดีก้อยิ้มแห้ง ๆ แล้วอ่ะ

ปลงได้ดีจริง ๆ ท่าน

22. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    เหอะๆๆ มันดวงแข็งจริงๆครับไอ้นี่ ยอมจริงๆ ยังมีหน้ามาชู2นิ้ว

23. NUK_GALANT

NUK_GALANT New Member VIP

67
    6
    0
    น่ากลัวคับ......เมาไม่ขับดีที่สุด

24. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    อย่าขับเร็วกันเลยครับบนท้องถนนอ่ะ เดี๋ยวนี้รถใช้แก๊สกันเยอะ กลัวจะไม่รอดเพราะแก๊สระเบิดนี่แหละครับ :D

25. OoTooNoO

OoTooNoO New Member Member

265
    11
    0
    โชคดีจังที่คนไม่เปนไร
    ขับรถกันดีนะค้าบบบบ

26. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สงสัยตอนนี้รถ ST171 ดวงไม่ดี

ขำๆๆๆ นะเจน

27. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    โชคดีจิงๆ ที่ไม่มีคู่กรณี ไม่งั้นคงยาวแน่นอนคับ

ปล. คนไม่เป็นไรเป็นเรื่องที่ดีที่สุดแล้วคับ ถือว่าโชคดีมากๆ ในความโชคร้ายมากๆคับ

28. คนขับไม่เป็นไรเลย หิหิ...

แข็งแรง ...

29. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    เสียใจกับรถครับ แต่ดีใจกับคนขับที่ปลอดภัย ระวังกันนิสส

30. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    มายืนยิ้มชู 2 นิ้วนี่ยังเมาอยู่ป่าวอ่า เป็นผมร้องไห้ขี้มูกโป่งไปแล้ว เหอๆๆ
    ขอบคุณที่ช่วยเตือนสติครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้