ช่วยแนะนำเรื่องการติดฟิลม์

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย werawooth, 16 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. werawooth

werawooth New Member Member

4
    0
    0
    รบกวนพวกพี่พี่สมาชิกช่วยแนะนำหน่อยว่าจะติดฟิลม์สีอะไรดี 1.สีชาทั้งคัน 2.สีดำ 80 ทั้งคัน 3. ดำครึ่งปรอทครึ่ง 4.ปรอททั้งคัน ช่วยแนะนำหน่อยนะครับว่าส่วนใหญ่ติดสีอะไรกันถึงจะสวย ขอบคุณครับ

2. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    80กว่า% ในคลับจะเป็นหน้าเขียว-หลังดำ แบบตัวนอกครับ

ถ้าไม่ใช่แนวนั้นก้อจะเป็น ดำ80%ล้วนๆ จะมืดๆหน่อย แต่เป็นส่วนตัวดีครับ

สีชาก้อน่าสนใจครับเคยคิดจะติดเหมือนกันเเต่เสียดายฟิลม์

ส่วนปรอทไม่แนะนำครับ เพราะไม่ชอบเป็นการส่วนตัว :)

3. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    เอาให้ขับสบายตอนกลางวันก็ 80 รอบคัน

ขับสบายตอนกลางคืน กลางวันร้อนหน่อย 3 บานหน้าเขียวใส 3 บานหลังดำ

4. manhaha

manhaha New Member Member

41
    1
    0
    รถสีรายอะคับ
    ของผมดำ ฟิมล์ชาทั้งคันครับแต่กลางวันร้อนครับ
    ถ้าจะเอาตัวนอกก็ตามที่พี่รูปหล่อบอกไว้คราบ

5. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ถ้าย้อนกลับไปได้ ผมจะมืดรอบคันครับ เอาสบายไว้ก่อนดีกว่า หน้าใสหลังดำ ตอนนี้ร้อนมาก ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้