Honda ใจดีจัง แจก Honda Click i กับ CZ i ให้ทีม เทควันโด้ จากโอลิมปิกอ่ะ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Kจิง, 17 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kจิง

Kจิง Guest

0
    0
    0
    อิอิอิ รถสวยเน้อ หัวฉีด เหอะๆๆๆ ( เห่อรถใหม่ตัวเอง.. รุ่นเดียวกัน.. อิอิ)

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

ใครพอรู้จัก พาเข้า Click club เราเลยดิ อิอิอิอิ น้องเค้าน่ารักดี...... ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สนับสนุนครับ

3. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    งั้นต้องชวนเข้าคลับซะแล้ว

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    จองตัวด่วนเลย ดังแน่คลับเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้