พี่พี่คนไหนเก็บรูปมีตติ้งไว้เยอะๆมั่งครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย เสก R10, 15 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ขอรูปที่งานคลอง 5 ครบรอบ 8 ปี rc

ขอรูปที่สนาม brc

หรือที่ไหนก็ได้ครับ..ที่บังเอิญมีรูปรถผมอยู่ด้วย

ขอเเบบไฟล์เต็มๆยังไม่บีบนะครับ

..รบกวนด้วยครับพี่พี่...

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เอ๊....เอกได้ไปมี้ตติ้งที่ทะเลสาบเมืองทองมั้ยครับ????

3. เสก R10

807
    8
    0
    สงสัยไม่น่าจะได้ไปอ่ะครับ

เท่าที่จำได้มีครั้งนึงที่ว่าจะไปที่ริมทะเลสาบ...เเต่พอผมไปถึงมีการเปลี่ยนแปลง..อ่ะครับ

4. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เด๋วไปหาดูเครื่องที่บ้านก่อนนะ

5. เสก R10

807
    8
    0
    ขอบคุณคร้าบพี่ตาม

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    แล้วมีหลายบ้านหรอ......บ้านเล็ก หรือ บ้านใหญ่หละ........ถ้าหาเจอไม่เอาแต่ถาพนะ.......ขอเป็นคลิปแล้วกัน:D:D

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    กว่าจะอัพโหลดเข้าไปได้ นานโคตรๆ แล้วมันก็ดัน resize ซะอีก

ไว้คืนนี้เด๋วกลับไปลองใหม่

8. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เดี๋ยวช่วยขุดอีกคน

9. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ตอน นั้น รถ ผม สภาพ เป็น อย่าง ไร น้า เฮ้อ กำ ลัง นึก อยู่

พี่ เอก เก็บ ไว้ เยอะๆ นะ พี่ ...... เอา ใจ ช่วย ครับ

10. เสก R10

807
    8
    0
    ขอบคุณพี่ตามมากครับ...โครตดีใจเลย

ไม่คิดว่าวันนั้นพี่จะถ่ายไว้หลายมุมขนาดนี้...อิอิ

11. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    แอบเห็นรถเราแว็บ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้