SuperTI ย่องมาทักทาย พี่ ๆ หน้าแหลม นะค๊าบบบ อิ อิ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย SuperTI, 9 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    ผม SuperTI จาก Sunny Thailand นะค๊าบบ

ขอหน้ามึนมา แอบมาเที่ยว บ้าน ของ พี่ๆ หน้าแหลม

นะค๊าบ อิ อิ :D :D

2. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    ทำไมต้องแอบอ่ะครับ บ้านนี้ ญ ไม่เยอะกลัวบ้านนู้นจับได้เหรอ ว่าแต่มาเยี่ยมไม่มีอะไรติดไม้ติดมือมาบ้างเหรอ :D:D:D ยินดีต้อนรับ ครับ

SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  3. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    เอ๊..... หรือจะมาชวนไปเที่ยวบ้านน้อออ

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ผม..........เจ หน้าแหลม ตัวกลมๆ คับ

ยินดีต้อนรับ.....ท่านติ จาก ST มากๆคับ ที่แวะมาทักทายกันอ่ะคับ

เด๋ว....ว่างๆ จะไปหาที่คลอง 5 น๊าค๊าบบบบบบ

วันก่อนโทรไป ติไม่ได้รับอ่ะ

เลยโทรไปหา...พี่หนุ่มใหญ่แทน.......อิอิ

แล้วเจอกานคร้าบบบบบบบบบบ

5. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ยินดีครับแต่ ญ ไม่คอยมีนะ

6. SuperTI

534
    383
    0

โทษทีคับน้า อิ อิ สงสัยตอนนั้น ติดภาระกิจอยู่อะค๊าบ

ขอบคุงค๊าบ น้าเจ ที่ต้อนรับโพ๊มมมมม เด๋วถ้าว่าง

ผมจะแอบย่องไปมิตติ้งด้วยนะค๊าบบบบ อิ อิ

เพราะแอบไปดู รู้สึกว่า จะเป็นเสาร์นี้แล้วนี่นาค๊าบบบ

7. SuperTI

534
    383
    0
    ม่ายเป็นรายค๊าบบบบ ช ก็ได้ ผมไม่เกี่ยง อิ อิ

8. SuperTI

534
    383
    0
    ขอบคุงค๊าบบบบบ

9. SuperTI

534
    383
    0
    ฮ่า ๆ ถ้างั้นหล่ะ ก็เชิญเลยค๊าบบ น้า อิ อิ

http://racingweb.net/forums/forumdisplay.php?f=55

10. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมเยียนนะค่ะ......อิอิ

11. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    สักวานี้ กวีคนไหนแต่งหว่ะ ตรงวรรคที่ว่า " กูไม่ด่าไม่ว่ามึงสักหน " อ่านดูแล้วมันด่าทุกหน เลยอ่ะ นู๋บี

12. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0

ว่างก้อมาเลยคร้าบบบบบบบ..........ติ ยินดีต้อนรับเป็นอย่างยิ่งคร้าบบบบบบบ

แล้วเจอกันนะคร้าบบบบบบ :D

อ้ายเติ้ล......แกชอบเหรอ....บทกลอนแนวๆนี้อ่ะ.............อิอิ

โดน..กลางใจ...เลยใช่มะล้าาาาา........5 5 5

:D:D:D

13. SuperTI

534
    383
    0
    หวาดดีง๊าบบบ สงสัยผมจะได้มาเยี่ยมบ่อย ๆ แล้วหล่ะ เอิ๊กส์!!!

14. MTTS_2534

MTTS_2534 New Member Member

307
    3
    0
    หวัดดีคร๊าบ... เล่นย่องมาเลยหรือกะไรแล ขนาดลุง ยังคลาน มาเลย ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ

15. J-dayTT140

2,017
    263
    0

นั่นแน่............ชอบใจ....ใหญ่เลยนะ ติ........ 5 5 5

16. skylinenum

528
    5
    0
    นู๋ก็มะรู้เหมือนกานอ่าค่ะน้า...อิอิ

นู๋รู้แต่ว่ามันโดน ๆ อ่านแล้วซะใจดีอ่าค่ะ

17. skylinenum

528
    5
    0
    แซวกันซะงั้น....อิอิ

ดีค่ะแวะมาบ่อย ๆ บอร์ดจะได้ไม่เหงา

18. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    บอร์ดนี้..............เหงา....ยากส์........ค๊าบบบบบบบบบบ

19. SuperTI

534
    383
    0
    แหม่..... วันเสาร์ที่ผ่านมา พลาดเลย อดไปแจมเลย

งานผมกว่าจะเคลียร์เสร็จก็ปาไป ห้าโมง ก่า ๆ อะ

ขอแก้ผ้า วันเสาร์ที่ 4 ตุลาคมนะค๊าบบ พี่น้องงงง

20. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    เด๋ว......แก้ผ้าด้วยคน..........เลย.....ท่านติ.........อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้