ขี่รถไป ตามมะหรวดมันไม่จับเหยอ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย เจ เด็กจันทร์, 17 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
    สงสัยอะครับ ขี่รถจากบ้านไปกันเหรอครับ แล้วงี้จะรอดเหรอ พอดีอยากหารถอยู่เหมือนกันอะครับ อยากได้ zr นะก็กลัวเรื่องนี้เหมือนกัน ถ้าโดนจับแล้วทำไงบ้างอะครับ

1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ม่ะโดนหลอกครับถ้าไม่ซวยอย่างจังส่วนถ้าโดนจับก็เตรียมแบงค์แดงๆซัก1-2ใบก็เรียบร้อยช่วยชาติครับๆๆ

2. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    ไม่จับถ้าไม่เจอต่ะกวด

3. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    ผมว่าไอ้ แดงๆ 2-3 ใบจะไม่พอนะ เดี้ยวนี้อะ

4. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :p ไม่กลัว ๆๆๆ รถผมมันแรง :p

5. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    ขอโทษรถป๊อปจอดกัน10กว่าคันตำรวจไม่กล้าจับครับ รถใหญ่วิ่งผ่านมาโดนจับซะงั้น

6. god army

3,198
    77
    0
    ปรับไม่มากด้วยแค่*****

7. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    ไม่จับครับเพราะผมหนีทัน แต่มีน้าอยู่คนนึงรถแกน่ะหนีไม่ได้ สรุปว่า โดนคร้าบๆๆๆๆๆงานนี้โดนคร้าบๆ
    แล่ะก็มีหมายจับอีก 2 คัน คันน้ำเงินหลายงูเหลือมคร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆรางวัลนำจับสูงด้วยๆๆๆๆๆ

8. god army

3,198
    77
    0
    ม่ะได้แอ้มพี่หรอกน้องเพราะ....แกล้งทำซึมเรียกกูก็ไม่จอดแถมไม่แว้ดหนีด้วยเพราะไงก็ไม่ทันมันเออๆ..ว่าแต่ขอเปลี่ยนจากใบแดงๆ2-3ใบกลายเป็นใบม่วงๆ1ใบแทนได้ป่ะเอิ้กๆๆ
    ตำรวจไทยจงเจริญๆๆครับสาธุ....

9. <--I'm'TeeZ@!-->

131
    3
    0
    ตะกวดอาไรว่ะ แม่งแดกเป็นแต่เรดๆ

10. god army

3,198
    77
    0
    ทำผิดอย่าเผลอครับๆๆๆ

11. `Tao

859
    11
    0
    :p หนีทันแล้วไปหลงอีกหวะ...ใครว่ะ :p

12. god army

3,198
    77
    0
    หลงทางเสียเวลา....

13. `Tao

859
    11
    0
    :p คันน้ำเงินงูเหลือมออกไปเติมน้ำมันมาเจอ สน.มักกะเสียว แว๊ดไล่มาเลย...อิอิ :p

:D ควักสมุดเก็บเงินกู้มาแล้วเตรียมเขียนแต่เขียนภาษาญี่ปุ่นม่ายเป็นเลยอด ๆ :D

แก้ไขล่าสุด: 20 พฤศจิกายน 2005
  14. god army

3,198
    77
    0
    เอ้า.....แล้วจะขึ้นเงินกับใครวะเนี่ยเอิ้กๆๆขอบคุณพี่แจ๊ดครับที่ช่วยดูแลน้องๆๆ

15. `Tao

859
    11
    0
    :D น้าแจ๊คสุดยอดเลยครับ...อิอิ :D

16. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    โดนกันทั่วหน้าคร้าบบบบบบ

17. Tamiezx

Tamiezx New Member Member

21
    1
    0
    ที่พูดหมายถึงต่างคนต่างโดนแซว หรือว่าส่วนมากจะเคยโดนตำรวจจับมากันแล้ว แล้วมีใครเคยเจอประสบการณืจริงที่เคยโดนจับ แต่ก่อนเคยขี่ไปไหนมาไหนก็เสียวสันหลังเหมือนกัน แบบว่าต้องคอยระแวง ตอนนั้นขี่รถ Chippy เครื่อง KR มันยังพอซัดหนีได้บ้าง ช่วยตอบด้วยครับอยากรู้

18. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    แล้วแต่ดุลพินิจของเจ้าพนักงาน

19. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    นึกแล้วขำ 555

20. god army

3,198
    77
    0
    เกือบขำไม่ออกว่ะน้า....

21. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    เห็นเอามาเล่า ขํากันใหญ่ โดนเฉพาะน้าเป้:D

22. <--I'm'TeeZ@!-->

131
    3
    0
    อิอิอิ ใครโดนจับม่างรายงานตัวด่วน ผม1คนล่ะที่โดน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้