820ลูกปืนล้อหน้าแตกซื้อได้ที่ไหนมั่งครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย kosit, 8 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kosit

kosit New Member Member

7
    0
    0
    820ลูกปืนล้อหน้าแตกซื้อได้ที่ไหนมั่งครับ ช่วงล่างค่อนข้างหลวมแล้ว อยากหาที่ซ่อมราคาไม่แพงครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ลูกปืนน่าจาเทียบด้ายมั้งคับไม่แน่ใจ แต่พวกอะไหล่ก้คงต้องซื้อสูนย์ม่ายก้มือสองอะคับ แต่มือสองก้มีเยอะแยะน้าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้