เกียร์ออโต้2เจเสียบ1เจได้เปล่าใครรู้ตอบหน่อยๆๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ~DuDe~, 14 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    เกียร์ออโต้2เจเสียบ1เจได้เปล่าใครรู้ตอบหน่อยๆๆ

พอดีอู่ที่เอาไปทำเค้าทำให้ - - แล้วตอนเปลี่ยนเกียร์ที่รถกระตุกทั้งคันเลยเค้าบอกแก้ไม่ได้เซ็งเลย
    แล้วตอนก่อนจะทำก็ไม่บอกว่าจะเป็นแบบนี้ อุส่าห์อยากสบายหันมาเล่นออโต้ สงสัยต้องกลับไปปวดขาอีกแล้ว - -

2. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    อยากรู้เหมือนกัน คับ ....

3. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    เงียบเหงาๆๆ

4. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ผมคิดว่าได้นะครับ
    ส่วนเรื่องกระตุกลองเซ็กจุดยึดดูหรือยังครับว่าแน่นหนาแล้วหรือยัง

อันนี้รอผู้รู้มาตอบอีกทีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้