ทำอย่างนี้กี่บาท

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย enwatchara, 14 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. enwatchara

enwatchara New Member Member

397
    6
    0
    ขอยืมรูปมา เป็น แบบนะครับ

แบบนี้หากทำเท่าไหร่? ทำนาน?

2. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ไม่แน่ใจเลยอ่าอันนี้รอผู้รู้มาตอบดีกว่าครับ หุหุ

3. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ราคาไม่แน่ใจ เคยได้ยินข้างละหรือคู่ละ สองพันกว่าบาทได้มั้งคับ (อันนี้ไม่แน่ใจ)

เค้าว่ามีร้านแถวๆถนน สุขาภิบาล รับทำอยู่

คิดว่าถ้าอู่เค้าทำจริงๆ คงประมาณ อาทิตย์นึงได้นะคับ

ถ้ายังไงรอผู้รู้มาจอบจะชัวร์กว่าคับ

4. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    แนะนำคร้าฟ

อู่อยู่ดอนเมืองคร้าฟ

ชื่ออู่ราชายันการาจ

เจ้าของชื่อน้าอิฐ

Tel:089-8148162

บอกว่ามาจากผมได้เลย

แมนคร้าฟBMWe36สีเขียว

5. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    รับรองว่าเนียนคร้าฟรถคันในรูปนี่ก้อทำมาจากที่นั่นถ้าจำไม่ผิดนะคร้าฟแต่ราคาไปคุยกะเขาเองนะ:D:D:D

6. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    :D:D:D

7. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    จัดไปเลยคับขอให้ออกมาเนียนๆ

8. enwatchara

enwatchara New Member Member

397
    6
    0
    ขอบคุณครับ โทรไปแล้วคู่ล่ะ 5,000 บาทรวมสีก็ ยังไม่ได้ ต่อ อย่างไร ขอบคุณครับ คุณ แมน:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้