**การออกตัวเกียร์auto**

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ESนครเขื่อนขันธ์, 30 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    การออกตัวเวลาแข่ง drag จะออกตัวหั้ยดีต้องเข้าเกียร์ยังงัยคับ รอบเท่าไหรคับ ผู้รู้ช่วยตอบทีนะคับ

1. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ใ ช้ เ ท้ า ซ้ า ย เ ห ยี ย บ เ บ ร ก ไ ว้ แ ล้ ว เ ข้ า ตั ว D คั บ แ ล้ ว

ใ ช้ เ ท้ า ข ว า เ ติ ม คั น เ ร่ ง ใ ห้ อ ยู่ ใ น ร อ บ ที่ ร ถ ไ ม่ ไ ห ล

ไ ป ข้ า ง ห น้ า แ ล ะ เ ป็ น จุ ด ที่ อ ย า ก จั ด กั บ พื้ น ไ ด้ ม า ก ที่ สุ ด

คื อ เ ร า ต้ อ ง ห า จุ ด ร อ บ เ ค รื่ อ ง ที่ ตั ว ร ถ ดี ด อ อ ก ไ ป ไ ด้

เ ร็ ว ที่ สุ ด ไ ม่ ฟ รี ทิ้ ง ม า ก เ กิ น คั บ เ พ ร า ะ จ ะ เ สี ย เ ว ล า คั บ

2. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ตามข้างบนครับ หรือจะเข้า D3 ก็ได้ครับ

3. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0
    ตามข้างบนเลยคับ ตั๊ก ..............แต่อย่ากระชากเกียร์นะคับ

ของผมเคยไปแล้วลูกนึง

4. อยากหั้ย auto วิ่ง 17 จัง ขอหั้ยชายวิ่ง ได้ 15 นะคับ

5. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ผมคิดว่า ออก D3 แล้ว คลิกดาว น่าจะดีก่าคับ

6. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0
    โหหหหหหหหห......................คงหมดอีกหลายตังค์นะคับน่ะ

7. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    เท้าซ้ายเหยียบเบรค ขวากรอคันเร่งไว้ประมาฯ 2 พันรอบ

พอจาออกก็สวนคันเร่งไปเต็ม ๆ ไม่ค้องคิดมาก เหยี่ยบอย่างเดียว

ชิงไฟดีๆเป็นพอ:):)

8. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ตามข้างบน เลยครับ...... เกียร์ auto ไม่ทนน่ะครับ...ไงก็อย่ากระซากมากล่ะกัน

9. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ตามนั้นเลยครับ

10. อย่างงั้นเหรอ งั้นตอนออกตัวนั่งด้วยนะน้องโดม

11. วันเสาร์นี้มามั้ยคับ

12. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    จัดปายยย

13. NOSTO~HEADER_TURBO

NOSTO~HEADER_TURBO New Member Member

1
    0
    0
    ยินดีด้วยนะคับที่รถวิ่งได้ 17.63

14. สกาย

สกาย New Member Member

11
    0
    0
    ตามนั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้