รบกวนพี่ๆเรื่อง..ตอกเลข..เครื่องคับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย pop_B13, 13 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop_B13

pop_B13 New Member Member

46
    0
    0
    ถามเรื่องถ้าเราซื้อแคร้งที่ศุนย์มามีที่รับตอกเลขปะคับ
    หรือว่าเราไปหาแคร้งมือ2มาตัดต่อหมายเลขจะมีร้านไหนรับทามหรือป่าวคับ
    รบกวนเพื่อนๆๆพี่ๆๆหน่อย....แบบว่าตอกเลขหรืดตัดต่อหมายเลขก้อใด้
    ตอนนี้แคร้งเซื่อมมาประกบไม่สนิท..หลักนอตแตกเกือบหมดแร้ว.เซงมากๆๆ
    อยากใด้คําตอบด่วนๆมากคับ.....หรือเพื่อนมีแคร้งขายทิ้งเบอใว้เรยนะคับ
    ปล.ร้านพี่จอมทําใด้ป่ะคับหรือแนะนําใด้ป่ะคับ..ผมอยู่แถวนนท์คับ

2. pop_B13

46
    0
    0
    ...

ใครรู้ราคาแคร้งเบิกศูนย์บ้างคับ
    รบกวนหน่อย...หรือใครมีมือ2ต้องการด่วนๆๆคับ
    086-881-0034ป๊อปคับด่วนๆๆ
    (เอา2ข้างเรยน่ะคับ).

3. NAT_BadGuy

NAT_BadGuy New Member Member

29
    1
    0
    ซื้อศูนย์มา แล้วนำเอกสารที่เค้าออกให้ พร้อมเล่มเก่า ไปตอกที่ขนส่งได้เลยครับ

รู้สึกว่าต้องเอาแคร้งเดิมไปด้วยมั้ง

4. pop_B13

46
    0
    0
    ขอบคุนมากๆๆคับ....โล่งไปที

ตอนนี้ไม่ทามแร้ว......ก้านยาว........

ขี่ซcbชัก3ก้านเดิมพอ........พอเพียง....

แร้วราคาพอมีใครทราบปะคับ...........รบกวนหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้