น้องหนุ่ม Sunny Thailand มาแล้วคร๊าบ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย NHUM-YAI-JAI-DEE, 13 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    น้องหนุ่ม Sunny Thailand มาแล้วคร๊าบ

เข้า มา แนะ นำ ตัว เอง

และ Sunny Thailand คร๊าบ

ยินดี ที่ได้รู้จัก ทุก ท่านเลยครับ

มาพร้อมเพลง ประจำตัว

คนมันล้าน- โอ๊ต เฟิ๊ตสเตจ

เธอไม่ล้าน ก็ไม่รู้ ให้ลองมาล้าน ถึงจะรู้
    อยากให้รู้ ว่าคนล้าน เบิกบานเท่าไหร่
    พอเจอแสง ก็สะท้อน พอไม่มีแสง ก็ยังใส
    ทำตามได้ไหมละเออ

ใครจะล้อ หัวที่ล้าน ก็เชิญมันล้อ ให้หนุกหนาน
    ลองไม่ล้าน เหมือนอย่างกู ให้มันรู้ไป
    ถ้าเธอคิด ว่าคนล้าน กบาลจะเหม็น ยิ่งกว่าใคร
    ไม่ใช่นะจ๊ะคนดี

** กบาลยิ่งเหม่งยิ่งล้านเท่าไหร่ ยิ่งดี ไม่ต้องซื้อหวีประหยัดเท่าไหร่ คิดดูสิเธอ
    ไม่ต้องซื้อ ยาสระผม ไม่ต้องมี ค่าตัดผม เก็บตังกินหนมมากมาย
    ไม่ต้องลำบากเวลาค่ำคืน มืดไฟ กบาลเหม่งๆจะเป็นไฟฉาย ส่องทาง
    คนจะล้าน ห้ามได้ไหม เบอกามอท ช่วยไม่ไหว ทำใจยอมล้านโดยดี

สุทธิชัย เขาก็ล้าน โรนัลโด้ มันก็ล้าน
    อย่างซีดาน ก็ยังล้าน มันรวยเท่าไหร่
    ดูเบ็คแฮม หัวไม่ล้าน ก็ยังมาโกน ให้มันล้าน
    กบาลใสๆเลยเฮง

Rap - หัวที่ล้านใสๆ ไม่ใช่ว่าไม่ดี หัวที่ล้านใสๆ ไม่ใช่ว่าไม่ดี
    เวลา ไม่มีไฟ หัวใสๆจะส่องทางให้เธอ
    ล้าน ล้าน แล้วยังมีเฮง คนที่ล้านนั้นมักเป็นคนเจ๋ง
    ก็อยากจะขอให้เธอช่วยเข้าใจ ว่าที่ล้านใสๆไม่ได้ตั้งใจเหม่ง

[FLASH]http://i159.photobucket.com/albums/t133/ad_pui2/-40.swf[/FLASH]

feelgood และ J-dayTT140 ถูกใจสิ่งนี้
  2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ขอบคุณพี่หนุ่ม....และพี่ๆ ST ทุกๆท่าน มากๆเลยคร้าบบบบบ ที่แวะมาทักทายกันอ่ะคับ...........อิอิ

ทั้งๆที่...........เพิ่งได้ร่วมมิตติ้ง....หน้าแหลมด้วยกันมา และแยกย้ายกันไปช่วงหกโมงกว่า :D

แสดงว่า.........พี่หนุ่มถึงบ้านก้อ.......เข้าเว็ปมาหาน้องๆ....หน้าแหลมเลยนะเนี่ยยยย

ี่ที่สำคัญ......เพลงอย่างฮา........เลยคร้าบบบบบบบบ

ฮา......โคตร ๆ เลยคร้าบบบบบบ

ยังไง.......งานแข่งวันที่ 4 ตุลานี้.........เจอกันที่สนามนะคร้าบบบบ

ชาวหน้าแหลม.....คงต้องขอคำแนะนำจาก......พี่ๆ Sunny Thailand ด้วยนะคร้าบบบบ

:D :D :D

feelgood ถูกใจสิ่งนี้
  3. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    555 คิดได้งัยเนี่ย พี่หนุ่ม

NHUM-YAI-JAI-DEE ถูกใจสิ่งนี้
  4. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ..........:D:D

5. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ยินดีที่ไ้ด้รู้จักนะค่ะคุงพี่

...เพลงโดนจริง ๆ เลยค่ะ คิดได้ไงค่ะเนี่ย ช๊อบ ชอบ.....

6. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    นู๋บี....จ๋าาาาา ถ้าได้เจอตัวจริง..พี่หนุ่มนะ ฮา กว่านี้.....อีกเยอะเลยคร้าบบบบบบ

7. MTTS_2534

MTTS_2534 New Member Member

307
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักและขอบคุณที่แวะเข้ามาทักทาย.....คร๊าบ ( เจอตัวเป็นๆ ฮาอย่างแรง ) อิอิ

8. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    ฮา....แบบยาวๆ เลยคร้าบบบบบบบ

9. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ช่วง นี้ เน็ต ไม่ค่อย แรง

ไว้ วัน ที่ 4

ไป สนุก สนานกันนะครับพี่น้อง

10. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    แล้วเจอกันครับพี่หนุ่ม....เพลงเพาะนะครับ

11. MTTS_2534

MTTS_2534 New Member Member

307
    3
    0
    ขอเรียนเชิญ เสี่ยหนุ่ม ( ชื่อเหมือนกาน เลย...วุ้ย ) เป็นเชียร์ลีดเดอร์ หน้าแหลมคลับ(มหาชน) ด้วยคร๊าบ :D

12. J-dayTT140

2,017
    263
    0

แล้วเจอกันคร้าบบบบบ พี่หนุ่ม...........อิอิ

:D:D

13. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    กอง เชียร์ นี่

เชิญ มา กอง รวม กัน นะ ครับ

14. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    ค๊าบบบบบบบ..........พี่หนุ่ม.............อิอิ

หน้าแหลม....ยังค้นหากองเชียร์.......ไม่เจอเลยคร้าบบบบบบ

คาดว่า.....จะแสดงตัววันงานเลยคร้าบบบบ

15. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อิ......อิ น้องติ่ง ก้อมา คร้าบบบบบบบบบบบบ :D:D:D:D

16. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    หวัดดีคร้าบบบบบบ......ท่านพี่ติ่ง...........อิอิ

พรุ่งนี้...เจอกันคร้าบบบบบบป๋ม

17. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    กวน....โคตๆ

18. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    เป็นไงล่ะ...........อิอิ

ตัวจริง....อย่างฮาเลย กร๊ากกกก ๆ ๆ

19. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    มาด้วยก๊าบบบบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้