[Help] ขอเสียงคนใช้รถสันดาปหน่อยครับ ว่าทำไมถึงยังไม่คิดที่จะใช้รถไฟฟ้า

การสนทนาใน 'สินค้าทั่วไป ไม่มีหมวดหมู่' เริ่มโดย goofy58788, 30 กันยายน 2023

< Previous Thread | Next Thread >
  1. goofy58788

goofy58788 New Member Member

0
    0
    0
    สำหรับผมหลักๆที่เลือกใช้รถสันดาปอยู่ก็เพราะยังมีเงินเติมน้ำมันอยู่ครับ ไม่จำเป็นต้องประหยัดโดยการหันไปใช้ไฟฟ้าแทน อีกอย่างคือกลัวเรื่องแบตเตอรี่ซึ่งคิดว่าจะเสื่อมภายในไม่กี่ปีก่อนเวลาที่ควรจะเป็นครับ คาสิโนถูกกฎหมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้