TO คุณ ผู้คร่ำวอด

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย NU53, 21 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อักษรต่างๆที่ ยกมาอ้างมันสื่อถึงชื่อผมครับ NU53 แล้วที่ว่าผมโครตเลียเนี่ย มันคืออะไรเหรอ...(จะขอชี้แจงหรือว่าสอนก็ได้)เกี่ยวกับคำว่าเลีย มันน่าจะหมายถึง การประจบเพื่อมุ่งหวังอะไรต่อต่อบุคคลอื่น
    แล้วกระทู้ที่ผมโพส มันประจบตรงไหนเหรอ วันนั้นพี่เค้าขับได้ดีมากแล้วที่ผมขับตามก็เพื่อให้พี่กบ ช่วยชี้แนะเรื่องไลน์การวิ่งให้ และก็ได้ผลจริง ผมได้ความรู้ใหม่ๆเข้ามา ...มันก็เลยงง' งง ผมไปประจบเอาอะไรเหรอ " เอาเงินเหรอ" ก็ไม่ใช่ เพราะผมเองก็ทำธุรกิจ Import machine มีรายได้มากพอที่จะขับโกคาร์ทด้วยเงินตัวเองไปได้อีกนาน แล้วมันประจบตรงไหนว่ะ:p

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ยังไงกันเนี่ยย...............ใจเย็นๆ..................

3. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0

จายเย็นๆครับพี่หนู ไม่รู้เค้าด่าไคร อย่าไปสนใจเลยพวกนี้อะ มันก็มากวนๆป่วนๆไปเรื่อยอะครับ

บ้าจี้ตามมันก็ปวดหัวแถมพาลทำอะไรไม่ได้ดี ไม่มีสมาธิอีก

มันมาแนวป่วนไปเรื่อยๆเปลี่ยนชื่อเรื่อยๆ(ชื่อนั้นหาย ชื่อนี้มาไหม่) แล้วตามไปสนใจอะไร

กลุ่มพวกเราก็รักนมีความสุขกันอยู่แล้ว.....ย่อมมีคนอิจฉาและหมั่นใส้เป็นปกติ พวกถ่วงวงการณ์

อย่าไปสนพวกนี้เลย เค้าแค่อยากมีส่วนร่วมในสังคมของเราก็เท่านั้นเอง
    ก็ให้เค้ามาสร้างสีสันบ้าง55555

4. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ถึงคุณผู้คร่ำหวอด

เลียผู้ชายด้วยกันไม่หนุกหรอกครับ เลียสาวๆมันส์กว่าเยอะ ไม่ทราบว่าเคยยังครับ ผมสอนเอาปะ555555555

5. gai08

1,213
    4
    0

แจ๋วครับ............................น้องเรา

คำเตือนเลียหญิงได้ห้ามเกินวันละ 3 รอบ...มิเช่นนั้น..ลิ้นเหนียว:cool:

6. gai08

1,213
    4
    0

ตอบได้.......................โปรจริงๆครับ.....โปรอมร.....:D

7. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    โปรแก็บ !!!

โปรแก็บนี่ไม่ทำมะดาจิง ไม่ใช่โปรเรื่องคาร์ทนะคับแต่โปรเรื่องลิ้น:D ..... ลิ้นแข็งงงงงงงงงง :eek:

8. NU53

641
    0
    0
    พี่ก็ว่าอย่างนั้นล่ะ

ตี๋_แก็ป ว่างๆสอนวิธีใช้ลิ้นอย่างที่เหน่งหมายถึงด้วยน้อง:D อยากเรียนรู้จากโปร:eek: ล้อเล่นเว้ย!!! พรุ่งนี้ว่างมาขับคาร์ทกันน้อง:p

9. Hello Maemay

Hello Maemay New Member Lady Member

25
    0
    0
    ???? ? ??? ???˹? ?Դ???áѹ??? ???.. ????

10. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    อีกจนได้

วกมาเรื่องนี้อีกจนได้ คุณตี๋ แก๊ป และ เหน่ง เชา

11. Thana Thanakul

0
    0
    0
    การให้ที่ ให้ได้ยาก

คุณหนูครับ ให้อภัยเถิดครับ การให้อภัย เป็นการให้ที่ยากจริงๆ แต่พวกเราเชื่อว่าคุณหนูให้ ได้ เพราะ คุณหนู ทำอะไร ยากๆ ให้เป็นไปได้เสมอ (เช่น > 80 กก วิ่ง 28.2 เป็นต้น) คุณผู้คร่ำหวอด ก็แหย่เล่นๆ มากกว่า เพื่อทดสอบ อารมณ์ มั้งครับ บังเอิญ ไม่ใช่ สอบอารมณ์ กรรมฐาน

โกรธํ ภควา สุขํ เสติ นะครับ (โกรธัง ภะคะวา สุ ขัง เสติ)
    บุคคลฆ่าความโกรธได้ ย่อม เป็นสุข

12. gai08

1,213
    4
    0
    เห็นด้วยครับ.....ไม่ได้มีอะไรสักหน่อย (พยายามคิดในด้านดีๆ )

ปล. ไปโกรธทำไมเหรอ เค้าเรียก 14-21 ต่างหาก ไม่ใช่คุณหนูสักหน่อย..อย่าคิดมาก(เราใช้ภาษาไทยตัวเลขมันก็ไม่ตรงแล้ว)

จาก 7-1-9

13. gai08

1,213
    4
    0
    หวัดดีพี่หนู

อย่าไปโกรธเลยค่ะ มาวิ่งนำไลน์ให้น้องแป้งดีกว่าค่ะ พี่หนู :)

ไม่ต้องห่วงแป้ง แป้งวิ่งแล้วไลน์นี้ 29.2 อยากวิ่ง 28.2 เหมือนพี่หนู ค่ะ

14. a_mon01

481
    1
    0
    อะ อู ....พี่หนูครับน้องขอตามด้วยนะครัยพี่หนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนู อยากได้28.2ด้วยจัง 5555555

15. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ฮ่าๆๆๆๆๆ ใครอยากตามก็ตามดมตูดพี่ไก่หล่ะครับ เอ๊ะ หรือว่าพี่ไก่.....:eek: :eek: :eek: น้องแป้งอยู่บ้านเดียวกับ กับ.... โอ้ว พี่ก่าย พพพพพี่ก่ายยยยยยยย
    ปล.สังเกต IP สิกั๊บ:rolleyes:

16. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    gap ตี๋หื่น :D

17. a_mon01

481
    1
    0
    เห็นipละเซ็งเลย หมดกัน 555

18. Tee_NeNG

212
    0
    0
    เปาปุ้นจิ้น

เรื่องทำมะดาคับ เพราะคนในวงการมักจะคบคนในวงการเช่นกัน พี่ไก่ของเราเปนดารานำเรื่อง เปาปุ้นจิ้นที่ฉายอยู่ตอนเยนๆ ก้อเปนยเรื่องปกติที่ดาราเค้าจะคบกันคับ ระหว่างพี่ไก่กับแป้ง :p

...ปล... คัยอย่างได้ลายเซ็นทั่นเปาก้อลองมา msl ดูนะคับแล้วจะเหนท่านเปาพุงยื่นยืนอยู่ คอยพิพากษาผู้ทำรถพังคับ .... หวังบอย หม่าไท เตรียมบิลประหารค่าเพลา !!! :eek:

19. a_mon01

481
    1
    0

555555555555555:D :D โดนพิพากษาไปหลายหนแล้วดิ

20. gai08

1,213
    4
    0
    เหอะๆๆๆ.........เก่งมากจอมยุทธเต้ย....เหอะๆๆๆๆ

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า...เวลาเล่นในเว็ปบอร์ด จะเป็นชื่ออะไรก็ตามนั้น ที่สำคัญดู IP เป็นหลัก โปรดจำใว้

แต่ที่แน่ๆ น้องแป้งอยากให้พี่หนูใจเย็นๆก็เท่านั้น...

ส่วนเรื่องคนในวงการนั้น..ใครๆก็ชอบ..:eek: :eek: :eek:

ปล.การเล่นในบอร์ดขอให้เล่นกันอย่างสบายๆ อย่าคิดมากก็พอแล้ว จงดู IP ดีๆ (ขอย้ำมิเช่นนั้นก็อาจเกิดเรื่องเข้าใจผิดได้ครับ)

หวังบอย หม่าไท..ตรวจเช็ครถ..ตี๋เหน่งทุกครั้ง....เลิกศาล........:
    cool:

21. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    ยังงี้ใครเป็นท่านกงศุลเช้อ และจั่นเจ่าละครับ คุณตี๋เหน่ง!!!!

22. NU53

641
    0
    0
    สุดยอดครับพี่

ตลกอ่ะพี่......ทำออกมาได้ไงเนี่ยรูปเนี่ย ชอบ...ชอบ หายเครียดเลย;)

23. NU53

641
    0
    0
    ตก อะ จัย หมด เลย ครับบบบบบ

ตอนเห็นแรก ตกกะใจ!!!!!! พอดูที่ IP เฮ้อ.... โดนอำซะแล้วเรา:D

ปล. สนามนี้อย่าหลุดนะพี่ ไม่งั้นจะเก็บภาพมาอำคืนบ้าง;)

24. gai08

1,213
    4
    0
    อะ...อะ.....ยังนะ..ยังไม่ได้วางบิลสนามที่แล้วนะ.....ไม่เป็นไรครับ..น้องๆเพื่อนๆกันอยู่แล้วแซวกันขำๆเป็นเรื่องโปรดปรานของทุกคนอยู่แล้วครับที่นี่นะ...แต่ตอนนี้โดนแล้ว 1 ดอก เป็นท่านเปาไป..ซะงั้น!!!

25. Tee_NeNG

212
    0
    0
    ตัดต่อทำมัย

พี่ไก่ไม่ต้องตัดต่อหน้ามาก้อเหมือนอยู่แล้วนะคับ ฮะๆๆ

26. NU53

641
    0
    0
    วอนๆ

พี่ไก่ ลงไปขับรอบเดียวกับเหน่ง แล้วดันให้ชนยางเลย เดี๋ยวผมช่วย(ดันพี่ไก่อีกที):D

27. Thana Thanakul

0
    0
    0
    หนาวเลยครับ

ถ้าเห็นหน้าโตๆ แบบนี้ มายืนข้างสนาม หนาวครับ ยิ่งถ้าถือสามง่าม นุ่งแดงด้วยแล้ว จ๊ากกกกก เหมือน ยมทูต อ่ะ กึ๋ยยยยยยย

28. gai08

1,213
    4
    0

ฮั่นแน่.....คุณ ธนา..เล่นด้วย....จัดไป...เด๋วมีมายืนจริงๆ...ผมวิ่งก่อนครับ....

29. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    อู้ยยยย พี่ไก่ นั่งชิดๆยังงั้น ได้กลิ่นม๊ะครับ กลิ่นแป้งมันหน่ะกั๊บ เค้าว่าห้อมหอม จริงปะกั๊บ:D :D :eek:

30. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    งง.... เกิดอะไรอ่ะครับ
    ตอนนี้ มี 3 เรื่องแล้ว 1.เลีย 2. ลิ้น 3. แป้ง...

ผมขอติดตามเรื่องที่ 3 เลยแล้วกันครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้