Woodie คุณยังเล่น Kart อยู่เหรอ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย kartkartkart, 7 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kartkartkart

kartkartkart New Member Member

3
    0
    0
    ผ่านมาเจอพอดี เลยแวะทักทายหน่อย น่าจะจำผมได้นะ เพื่อเก่าคุณที่แข่งด้วยกันตอนนู้นไง

เอารูปเก่าๆ มาให้คุณดูด้วย ผมยังเก็บหนังสือพิมพ์เล่มนี้ไว้อยู่เลย คาดว่าคุณก็มีเหมือนกัน 555

แก่แล้วนะคุณน่ะ 35 หรือ 36 ละมั้ง ยังขับอยู่อีกเหรอ 5555 เดี๋ยวก็แพ้เด็กๆ เค้าหรอก

ป๋อง

2. kartkartkart

kartkartkart New Member Member

3
    0
    0
    เอามาประจาน คนแก่

ตอนปี 36 มันก็ยังเด็กๆ อยู่แหละ

ตอนนี้จะไปสู้เค้าได้เร้อ

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    35-36 ไม่แก่หรอกครับ สำหรับผมยังไม่เรียกว่าวัยกลางคนเลย

4. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ใครว่า

ขนาดนี้ละครับ เรียกว่า ดอกไม้กำลังจะบาน หรือ ตะวัน กำลังจะขึ้น ทีเดียว แหม แก่ เก่อ อะไรกันครับ คำนี้ ไม่มีอยู่ในพจนานุกรม จิตใจของพวกเราาาาาาาาา ชาววคาร์ท จริงไหมครับ คุณนู๋ เฮียชัยยยยย

5. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    เกิดไม่ทัน !!!

โห รุ่นใหญ่มาอีกแล้วว เล่นกันตั้งแต่สมัยผมยังฝึกขับจักรยาน 3 ล้ออยู่เลยตอนนั้น:eek:

6. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    :) :) ดอกไม้กำลังจะบานหรือ ดีเลยจะได้มีแมลงมาตอม (ไม่ใช่แมลงวันนะ ) :p :p

7. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    kart 2 cycles

คุณ woodie แชมป์ 2 จว น่ะครับ มา กทม ครั้งนี้ ต้องมี trick ดีๆ มาฝากแน่ๆ พวกเราเตรียมซื้อ ขนมไว้เซ่นนะครับ

8. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    หวัดดี ตาป๋อง

ไม่เจอกันนานเลยนะ เด๋วนี้คุณหายไปไหน

แถม เอารูปผมมาลง ประจานเค้าอีก :mad:

ทิ้งเบอร์ไว้ให้ด้วยครับผม

ของผม 06-9103375 นะครับ ถ้าได้มาเชียงใหม่ โทรหานะ เด๋วพาไปเที่ยว

9. woodie

241
    1
    18
    ไม่ขนาดนั้นครับ พี่ธนา ผมไม่ได้ขับมาเป็นสิบกว่าปี แล้วครับ พึ่งจะมาเป็นผู้จัดแข่ง Kart ก็ปีนี้เอง ก็เลยลงไปร่วมสนุกกับเขาด้วย ยิ่ง 4 จังหวะ ไม่ได้ขับเลย ตั้งแต่ปี 36 แล้วครับ สงสัยต้องให้ เพื่อนๆ ที่ MSL สอนแล้วครับ

ผมกะว่าจะไปให้ทัน19.00 น. วันที่ 27 นะครับ จะลองไปซ้อมดูซัก 1-2 รอบ ก่อนแข่ง วันที่ 28

ยังไง เพื่อนๆ กระป๋อง Challenge แนะนำด้วยครับ

10. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ตอนนี้กระป๋องเกิดการปฏิวัติอยู่คับ พี่ Woodie

11. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    มาขับด้วยกันครับ ที่ MSL และ ไปต่อที่ RCA

12. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    แล้วต่อที่ไหนพี่

:D
    ขับที่RCA เสร็จแล้วต่อที่ไหนพี่...? :D

Note: ฝากถึงคุณวู้ดดี้ ด้วย วันที่27 นี้มาให้ทันนะครับ(ก่อน 3 ทุ่ม)จะได้มาขับด้วยกันที่MSLครับ....:p

13. woodie

241
    1
    18
    กะว่า Clear งานเสร็จ น่าจะออกจากเชียงใหม่ 12.00 คงถึงซัก 1 ทุ่มครับ คงแวะเข้าไปที่ MSL เลยครับ

ผมคงไม่ได้ไป Brief ครับ หากมีข้อมูลอะไร แนะนำ หรือ สำคัญ ช่วยโพสบอกกล่าวกันด้วยนะครับ

14. kartkartkart

3
    0
    0
    ไหง ไม่มาแล้วลาะ วุธ

ผมกะว่าจะไปเที่ยวหา คุณ อยู่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้