++ รบกวนเซียนเบาะ Bride รุ่นเก่าๆทีครับ! (มีรูปประกอบ) ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GaB, 13 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เบาะทรงนี้

กับทรงนี้

มันคนละรุ่นกันใช่มั้ยครับ? ตัวแรกคือ Ergo 1 ตัวที่สองคือ Brix 1 ใช่มั้ยครับ? เห็นปีกรูปที่สองมันสูงกว่า ทั้งปีกบนและล่าง เลยน่าจะเป็น Brix 1 แต่ Ergo 1 ปีกมันจะต่ำกว่า ผมเข้าใจถูกมั้ยครับเนี่ย?

ผมใส่แบบรูปแรกอยู่ (ปีกต่ำ) แต่หลงคิดว่าเป็น Brix 1 มาตลอด หลังๆเปิดกระทู้เห็นหลายๆอัน บางคนก็โพสว่าเป็น Ergo 1 บางคนก็บอกว่าเป็น Brix 1 เลยสับสนครับ

ใครเซียนๆ รบกวนทีครับ:cry:

ปล.ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยครับ

2. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ปีกสูง brix 1 จ้าเพราะใส่อยู่ โคตรทน

3. GaB

1,643
    70
    0
    ขอบคุณคร้าบ

มีใครมีข้อมูลเพิ่มเติมอีกรึเปล่าครับ?

4. ลำปาง..หนาวมาก นะน้อง

5. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

ประจวบร้อนแล้ว :D:D

6. สุราด ฝนตกทุกวันเลย :D:D:D

7. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    :):):):)

8. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    ตามที่เจ้าของกระทู้เข้าใจ ถูกต้องแล้วค้าบ ...

เพราะผมใส่อยู่ทั้งสองตัว ... ตอนซื้อมาก็นึกว่ามันเป็นตัวเดียวกัน

9. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0

กทม.. ก็ยังตกไม่หยุดเร้ยยยย

ลูกพี่แก็ป ใส่หูกวาง ไปเลยค้าบบบ เพ่น้องง ^^

10. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ตัวที่ใส่อยู่อ่ะ สวยแล้วนะ

ว่าแต่นั่งแล้วมันดูจม ๆ ป่าวแก๊ป

11. ฉิมหงี่

ฉิมหงี่ New Member Member

23
    2
    0

มีรูปเก่าๆเก็บไว้คร้าบ ของคัยไม่รู้ขออนุญาติละกันค้าบ

12. GaB

1,643
    70
    0
    เดี๋ยวพาไปสุหนัดให้หมดเลยนิ อิอิ:mad:

ขอบคุณมากคร้าบ

ใส่รถคุณเมิงดีกว่าครับ เอาซักทีๆ อิอิ

ใช่แล้ว ยิ่งใส่กับรางตรงรุ่นของมันด้วยยิ่งเตี้ยเลย แต่ก็ไม่มากนะ เตี้ยกว่าเดิมนิดนึง

ขอบคุณมากครับ ชัดเจนเลย:)

13. อายุขนาดนี้ม่ายต้องทำแล้วล่ะน้องเอ้ย เดี๋ยวต้อง ถ่าง.......................ขา

เพ่ชอบรุ่นรูปที่สองอ่ะ มันเฟี้ยวดี อิอิ

14. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    จขกท เข้าใจถูกต้องแล้วครับ

15. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ชัดเจนแล้วค๊าบบบ...:D

16. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    สุหนัด ไหมล่ะ 555555555555+

17. GaB

1,643
    70
    0
    อิอิ

ขอบคุณคร้าบ

ช่วงนี้เดี่ยว 7 ระบาดหนัก อิอิ:D

18. เมื่อคืนไม่ได้กลับบ้านหรอน้อง เพ่นั่งอยู่อาร์ทติ๊กเกอร์ยันตีสามครึ่ง เมาเลย

19. GaB

1,643
    70
    0
    นอนอยู่บ้านแล้วพี่

ดึกเกิ๊นน อิอิ

:eek:

เพ่ไปนั่งตั้งแต่สองทุ่มอ่ะนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้