ไฟตัดหมอกสำหรับ 623

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย TG Rover, 7 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไปเดินเล่นมา เจอ2 คู่ เลยจัดให้ ภูมิ กะ จิ คนละคู่
    ใครสนใจเอาไฟตัดหมอก 623 บ้าง เชิญจองคิวนะครับ
    คราวหน้า ถ้าของมาจะได้รับไป ตามคิวนะ อิอิ

ปล. เหมืองเดิมขอค่าน้ำมัน 100 เดียว :D

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ขอบคุนพี่โอม มากคับ แต่ ผมจาไปหาที่ใส่ทีไหนดีอะ

3. puppanote

puppanote New Member Member

28
    0
    0
    ใส่เองเลยคับ

เหนรถน้าโอ้คแกมีสายห้อยมารออยู่เลยนะคับ
    เอามาเสียบแล้วหา switch ที่แผงหน้าปัดมาต่อก้อน่าจะได้นะคับ:)

4. puppanote

puppanote New Member Member

28
    0
    0
    แหม โอห์มเน้นหาของอย่างเดียวเลยนะคับ
    รถเพื่อนเสียไม่มาดูใจกันเลย ผมกับน้าโอ้คเลยต้องนั่งตากฝนจิบ จิมบีมกันสองคน

5. ไม่ทราบว่าอะไหล่รุ่นนี้(623) ไปหาได้จากไหนกันบ้างครับ พวก body part ต่างๆ
    จะไปเดินดูบ้าง
    คือกำลังเล็ง 623 อยู่ พวกเครื่อง ช่วงล่างไม่กังวลแล้วครับ

6. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    คู่เท่าไรค๊าบ น้องโอม
    วานแถลงไข

7. TG Rover

936
    2
    0
    สามพันกลางๆนะครับ +ค่าน้ำมัน100 อิอิ:D

8. TG Rover

936
    2
    0

ทั่วไปมีอยู่2 สามแหล่งใหญ่ๆ ส่วนย่อยๆ เยอะนะครับ ตามเชียงกง ทุกที่แหละ
    จะเล่นรุ่นนี้ ก็หาอะไหล่ไม่ยากมากหรอกครับ:eek:

9. Need to Know

Need to Know Guest

0
    0
    0
    Need to Know

2-3แหล่ง แถวไหนบ้างครับช่วยบอกหน่อยครับ

10. ei_ji

ei_ji New Member Member

10
    0
    0
    ต้องขอบคุณพี่โอมครับ หามาตั้งนาน บางทีเจอร้านก็ไม่ยอมขายแยก จะขายทั้งหัวตัดซะงั้น!
    มีรูปหลังใส่มาให้ดูครับ
    จิ

11. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    รวยสวยมากคับพี่ แล้วไฟตัดหมอกของพี่ใช้ด้ายยังอะเดินไฟยังงัยอะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ตุลาคม 2006
  12. จิ

จิ Guest

0
    0
    0
    ใช้ได้แล้วครับ ได้มาปุ๊ป ก็ใส่ปั๊ป เดินไฟให้ทางร้านเค้าเดินครับ ซื้อสวิสต์เพิ่มตัวนึง แล้วก็เดินผ่าน relay ครับ ใช้เวลาไม่นานครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้