สายหัวเทียน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ealninyo, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ealninyo

ealninyo New Member Member

21
    4
    0
    อยาก รู้ อะคับ

ว่ามีสาย หัวเทียน สีแดง ใส่ D15B มีของไร มั้ง คร้าบๆๆๆๆๆ ๆ

ช่วย ที ครับ

2. Ultra ครับ

แต่แนะนำ NGK น่าใช้กว่า ทนกว่า ได้มาตรฐานกว่าครับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    NGK ด้วยครับ เเต่ใช้ Ultra อยู่

4. ealninyo

21
    4
    0
    ขอบ คุง คร้าบๆๆๆๆๆๆ

5. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    NGK ก็ดีนะครับ ใช้อยู่

6. ealninyo

21
    4
    0
    พอดี ว่า ผม เน้น เปง สีแดง อะ คับ ก็ เลย อยาก ได้สีแดง อิอิ

แต่ ผมไม่เห็นของ Ultra มีใส่ D15B เลย อะคับ แล้ว ถ้ามี ไปหาซื้อ ที่ไหน คับ

ช่วยทีนะคับ

ขอบคุง คับ

สีแดงของเอเปกก็มีเคยเห็นอยู่ร้านพี่ต้นบางนาสวยดี ผมใช้บล็อก Bของเอเปกอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้