!! ขออนุญาต พี่ๆน้องๆ Sunny Thailand บริจาคเลือด กรุ๊ปโอ(O) ด้วยนะครับ !!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย george87, 6 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    .
    ... เนื่องด้วย น้องสาว คุณแอน(นางมารร้ายตัวจริง) สมาชิกฯ AE Thailand เข้ารับการผ่าตัด ที่ รพ.จุฬาฯ ตอนนี้เลือดไม่พอ ต้องการเลือด กรุ๊ปโอ(O) ด่วนมากๆครับ พี่ๆน้องๆ ท่านใดมีเลือดกรุ๊ปโอ และ สะดวกที่จะบริจาคเลือดฯ ติดต่อทาง คุณแอนฯ ได้เลยนะครับ เบอร์โทรติดต่อ 083-255-6100 ครับ โดยชื่อน้องสาวคุณแอนฯ (ชื่อคนไข้ฯ) คือ น้องสาวซื่อ นางสาว มัลลิกา รอดอยู่ รายละเอียดอื่นๆ ตามลิงค์ข้างล่างนี้ครับ

ขอบพระคุณอย่างสูง มา ณ ที่นี้ครับ
    JOD87

.

NHUM-YAI-JAI-DEE และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ขอให้ได้เลือดไวๆ นะครับ ผม กรุ๊บ A ครับ เลยไม่รู้จะทำยังไง :cry:

3. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    ผมกรุ๊ป B ม่ายรู้จะช่วยยังไง ขอส่งกำลังใจไปให้ ก็เเล้วกันค้าบ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  4. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ใคร O ออกมาด่วนเลย ช่วยน้องเค้า

5. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    Group B เหมือนกันคร๊าบบบบบ

6. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    เสียดายครับ ผมพึ่งบริจาคไปเมื่อสิ้นเดือนนี้เอง

7. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ใครจะบริจาคเชิญนะครับ...
    เค้ารับทุกหมู่เลือด เพื่อแลกหมู่เลือด O ได้คร๊าบบ....
    ถ้าใครไปบอกด้วยจะได้ไปด้วยคร๊าบบบ... อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กันยายน 2008
  8. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    ผมกรุ๊ป O ครับ ไม่ทราบว่าพรุ่งนี้จะทันไหมอ่ะครับ วันนี้ ออกไปไหนไม่ได้เลยครับ

ต้องเฝ้าออฟฟิต

NHUM-YAI-JAI-DEE และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  9. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    ไม่เอานะโป๊ป เด๋วน้องเค้าสีผิวเปลี่ยนไปเหมือนเมริง LOL LOL LOL

ปล. นุ๋ โอ คะ แต่ให้ บ่ ได้ เนื่องจากเกล็ดเลือดต่ำ ร่างกายม่ะแข็งแรงก๊าบบบบบบบบ

10. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    กรุ๊ป B ครับ ช่วยดันๆ

11. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    A อะครับ ช่วยกัน...

12. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    ผมกรุ๊ป AB อยากช่วยไปแลกแต่ช่วงนี้สุขภาพไม่ค่อยดีไม่งั้นไปทันที

NHUM-YAI-JAI-DEE และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  13. sunny_green

sunny_green New Member Member

330
    50
    0
    กรุ๊บ โอ ครับ แต่ไกลกันเหลือเกิน ขอส่งใจแทนละกันครับ

14. kidsmadagus

kidsmadagus New Member Member

120
    13
    0
    ขอให้ได้ไวๆนะคับผมก็กรุ้ปโอ

NHUM-YAI-JAI-DEE, BumpBy และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  15. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    เรา b ค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ

16. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ใคร จะ ไป บริจาค เลือด บ้าง ครับ

เขา รับ แลก เลือด ด้วย นะ คร๊าบ

ลง ชื่อ เลย ครับ

ช่วย เหลือ พี่น้องเรา หน่อย

17. ผมกรุ๊ป0ครับ แต่โชคร้าย เคยบริจาคแล้วครั้งนึง
    แต่ไม่ได้ เพราะเลือดน้อย เลือดไม่พอครับ
    กำลังให้เลือดอยู่ เป็นลมเฉยเลย
    ปล.บริจาคกับสภากาชาดนะครับ
    ขอโทษด้วยครับ:confused:
    เอ้าใครแข็งแรงมาช่วยกันเร็วครับ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  18. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    .... ขอบคุณ พี่ๆ น้องๆSunny Thailand มากๆนะครับ กรุ๊ปอื่นก็สามารถบริกจาคได้ เพื่อแลกกับทางสภากาชาดฯ เพื่อสำรองเลือดครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ:):):)

19. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    มาช้าหน่อย แต่เดี่ยวช่วยกระจายข่าว ให้น่ะครับ
    เพื่อน ๆ ที ่office หลายคน อยู่ครับ

:D

20. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    พี่น้อง คน ไหน

สนใจโพสเลย นะ คร๊าบ

ร่วม ด้วย ช่วย กัน

ผม กลัว เข็ม สุด ๆ

กลัว เป้น ลม

ขับ รถ กลับ ไม่ได้

จะ ขอ ติด รถ ไป ด้วย

สมาชิกท่าน อื่น กรุ๊ป เลือด อื่น

แลก เลือด ได้ นะ ครับ

21. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ขอ อัพ หน่อย

22. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    มาช่วยกันหน่อยครับ

23. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    สู้ๆ คร๊า.............

24. aj_mate

aj_mate New Member Member

142
    225
    0
    ผมกรุ๊ป O ครับ แต่โชคร้ายเหมือนกัน เพราะผมกัวเลือด เคยไปบริจาคมาแล้วครั้งนึง บริจาคเสร็จหันไปดูถุงเลือดตัวเอง ถึงกับเป็นลมไปเลบคร้าบบบบ ขอโทดด้วยคร้าบบบบบบ สู้ๆๆ

25. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    เข้ามาช้าไปๆๆๆๆ

ขอใหหายไวๆๆๆๆๆ

นะคร้าบบบบบบ

NHUM-YAI-JAI-DEE ถูกใจสิ่งนี้
  26. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    ขอให้คนป่วยหายไวไวนะครับ...:)

NHUM-YAI-JAI-DEE ถูกใจสิ่งนี้
  27. chutikan

chutikan New Member Member

48
    66
    0
    จะไปบริจาคได้ที่ไหนค่ะกรุ๊ป โอ ค่ะ ถ้าพี่ๆท่านไหนเห็นกระทู้แล้วช่วยโทรมาบอกด้วยนะค่ะจะได้ไปบริจาคทัน 086-7999685 ชุ โทรมาบอกหน่อยนะค่ะครบกำหนดบริจาคพอดี

28. HeartBanDit

HeartBanDit New Member Member

374
    170
    0
    ผม AB ครับ แต่เพิ่งบริจาคไปเมื่อ ช่วงวันแม่ เอง

อย่างงัย ก็ ช่วยดันครับ

29. x_5385

x_5385 New Member Member

12
    1
    0
    เลือดผม O ครับ

ผมเลือดกรุ๊ป โอ ครับ ยินดีบริจาค แต่ผมเพิ่งเข้ามา ไม่รู้ว่าได้เลือดไปหรือยัง ถ้ายังใครจะไปกับผมบ้าง นัดมาเลยครับ แต่ถ้าได้แล้ว ก็ดีใจด้วยนะครับ ถ้ายังไม่ได้ ยินดีบริจาค ครับ

30. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ขอให้ผู้ป่าวยหายไวๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้