[For Sale] ฝากร้านบริการรถขนของรับจ้าง ย้ายของทุกชนิด ในกรุงเทพ

การสนทนาใน 'สินค้าทั่วไป ไม่มีหมวดหมู่' เริ่มโดย helloweentz, 21 กันยายน 2021

< Previous Thread | Next Thread >
  1. helloweentz

helloweentz Member Member

10
    1
    8

รถรับจ้าง ให้บริการรถรับจ้างกรุงเทพต่างจังหวัด โดยใช้รถกระบะรับจ้างขนของ โดยให้บริการรถขนของที่หลากหลายแก่ผู้ใช้บริการทุกท่าน อาทิเช่น รถรับจ้างย้ายบ้าน รถรับจ้างย้ายเฟอร์นิเจอร์ รถรับจ้างย้ายหอพัก บริการรถขนส่งสินค้า รถรับจ้างย้ายคอนโด รถรับจ้างย้ายบูธสินค้า รถ6ล้อรับจ้าง รถรับจ้าง4ล้อใหญ่ พูดง่าย ๆ ก็คือรถรับจ้างทั่วไป ไม่ว่าจะจ้างอะไรที่ใช้รถกระบะ เรายินดีรับใช้คุณลูกค้าทุกท่านด้วยความเต็มใจ และงานบริการที่มีคุณภาพเปี่ยมไปด้วยน้ำใจ และมิตรภาพ ระหว่างเราครับ ให้โอกาสเราได้รับใช้ท่านสักครั้งหนึ่งนะครับ ขอบคุณครับ

อธิบายเพิ่มเติม ขนาดตัวรถ : เพื่อประกอบการพิจารณาใช้บริการรถรับจ้างขนของ
    รถกระบะ กว้าง 1.6 สูง 2.2 ยาว 2.2 เมตร
    รถ4ล้อใหญ่ กว้าง 1.8 สูง 2 ยาว 3 เมตร
    รถ6ล้อ กว้าง 2.4 สูง 2.2 ยาว 6.5 เมตร

2. helloweentz

10
    1
    8
    รถรับจ้างต้นน้ำ สนใจสอบถามราคาก่อนได้ฟรีคับ

3. helloweentz

10
    1
    8
    สอบถามราคาก่อนได้คับ ปรึกษาได้ฟรี

4. helloweentz

10
    1
    8
    ต้นน้ำรถรับจ้าง สนใจสอบถามก่อนได้ครับ ประเมินราคาให้ก่อนฟรีครับ

5. helloweentz

10
    1
    8
  6. helloweentz

10
    1
    8
    รายละเอียดการขนของ ขนย้าย บ้าน ย้ายหอพัก ย้ายคอนโด ปรึกษาได้ฟรีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้