...มาอวยพรให้กับ.......คุณ A Wachir 4 HBD. คร้าบบบ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย beeladin, 12 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    มีความสุขมากๆนะครับ คิดสิ่งใด สมดังตั้งใจ การงานก้าวหน้า
    เงินทองไหลมาเทมา ครับ

ปล. เสาร์นี้ เจอกันนะครับ

ตาแน็ทไม่ได้โหลๆกันเลยนะ ถ้าว่างเจอกันวันเสาร์นะ และเพื่อนๆ ชลบุรี
    ส่วนทางระยอง ไม่ต้องห่วง มีเสียงโหลๆกันแล้ว หุหุ
    งานพี่บอย กับ พี่ เอ ที่เดียวกัน:D:D

View attachment 1092805

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กันยายน 2008
  2. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    HBD ครับ มีความสุขมากมายนะครับ

ปล. ส. นี้ ไม่มีชวน คนโคราชเลยน้อ หุหุหุ

beeladin ถูกใจสิ่งนี้
  3. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    สุขภาพแข็งแรง สมหวังที่ตั้งใจนะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับคุณเอ

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    HBD. นะครับเพ่เอ ขอให้มีความสุขมากมาย ปราศจากโรคภัย ไม่หน้ามืดตามัว(กลัวจะหลงเข้าร้านผิดอ่ะ ตั้ง17,000 แน่ะ)นะคร๊าบบบบ
    เสาร์นี้อย่าลืมที่สัญญากะเพ่บีไว้น๊า ถ้ามีต่อก็สะกิดบอกก่อนนะเพ่ เด๋วผมจะเมาซะก่อน แล้วเจอกันคร๊าบเพ่

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    โถ หัวก็ไม่ล้าน ยังขี้ใจน้อยอีก
    ชวนมาสิครับ ไม่ชวนได้ไง เสี่ยโคราชมาทั้งที เด๋วชวนอ้ายม่อนด้วย

6. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    อ่อ นาย เอ มือเทพนี่เอง

มีความสุขมากๆครับ

งานนี้เตรียมงบมาเลย 17000 รับรองมีทอนกลับบ้าน

7. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    ็Happy Birthday ไม่เจ็บ ไม่จนครับ

8. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    HBD ครับ มีความสุข ไปพร้อมความสนุกน่ะคับผม!!

9. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    HBD นะคะ ..

มีความสุขมากๆค่ะ .. ^ ^

10. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    H B D นะครับ

11. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    มีความสุขนะครับ.......................

12. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    ขอให้รวยๆ คร้าบ

13. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    มั่ง มี ศรี สุข ครับ รวยๆๆๆ

14. Rangsit 33

Rangsit 33 New Member Member

123
    5
    0
    HBD ....นะเอ.......ว่างๆไว้เจอกันนะ...ขอให้น้องหมาสุขภาพแข็งแรง

ส่วนเอ..ขอให้มีความสุข....คิดไรขอให้สมหวัง.....เชียร์ทีมอะไรขอให้ชนะ (แต่น้อยกว่าผีแดง)

คำอวยพรขอให้สัมฤทธิ์ผลหลังจากวันเสาร์ไปแล้ว นะ ......แบงค์ เด็กผี :D:D:D

15. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    HBD ครับผม

16. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    happy birthday

ขอให้มีความสุขมากนะครับ สุขภาพแข็งแรง

:D

17. ิ้HBD ขอให้มีความสุขนะเอ ไว้เจอกันอีกทีเมาแน่ๆ:D:D:D:D

18. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    HBD ครับมีความสุขมากมายครับ

19. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    HBD นะคับ......ขอให้มีความสุขมากๆๆๆนะคับ......งานนี้ไม่น่าพาดนะคับ...อิอิอิอิอิ

20. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    มีความสุขมาก ๆ ครับ ตลอดปี ตลอดไป เด๊อ

21. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    HBD ครับขอให้มีความสุขครับ

22. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    มีความสุขมากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้