สมาชิกใหม่คับ เธค-น้องแนว

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย tech0808, 10 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tech0808

tech0808 New Member Member

32
    0
    0
    ดีคับ สมาชิก click club ทุกคน
    ผมเป็นสมาชิกใหม่คับ
    ชื่อ เธค หรือ น้องแนว
    อยู่ โคราช-ร้านน้องอะไหล่ คับ
    ติดต่อได้ที่ [email protected]

**อยากรู้จักสมาชิกทุกคนในคลับเลยคับ รบกวนหัวหน้าคลับส่งเมล์ยืนยันการเป็นสมาชิกใหม่และนัมเบอร์ให้ผมด้วยคับ ขอบคุณคับ**

2. tech0808

32
    0
    0
    รูปรถของผมเองคับ เธค-น้องแนว

เป็นไงมั้งคับ ยังไงก็ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ

3. tech0808

32
    0
    0
    แนะนำด้วยนะคับ.....ว่าเป็นไงมั่ง

แนะนำด้วยนะคับ.....ว่าเป็นไงมั่ง

4. tech0808

32
    0
    0
    ยังๆ ยังไม่หมด

มีอีก.......

5. tech0808

32
    0
    0
    มีอีกคับ

มีอีกคับ.........................

6. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    รถสวยครับ เดี๋ยวจัดการเรื่องนับเบอร์ให้

7. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    รบกวนไปลงทะเบียนที่หัวข้อ สมัครสมาชิกคลิกคลับ ด้วยนะครับเดี่ยวใจให้เลย ว่าแต่อยุ่ อ. อะไรครับผมไป อ.ปักธงชัยบ่อย
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=452960&page=5

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2008
  8. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    อยากดูก็จัดให้ครับ

เดิม ทน สบายใจ สาวนั่งตรึม....

9. tech0808

32
    0
    0
    นี่ๆๆๆๆ สติ๊กเกอร์คลับ ณ โคราช

นี่ๆๆๆๆ สติ๊กเกอร์คลับ ณ โคราช

10. juntcivic

1,549
    34
    0
    อันนี้ ณ.ประเทศไทย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2008
  11. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    มาจากสวนมะลิการช่าง ซะ ด้วย
    แล้วสติกเกอร์เราไปถึงแล้วครับพี่จุ๊น

12. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวัสดี ด้วยคนจ้า มีมาเพิ่มอีกแล้ว ติดกับดักเราแล้ว จุ๊น

13. tech0808

32
    0
    0
    มาตั้งนานแล้วคับ สวนมะลิการช่าง อะคับ

แล้วก็มรอีกหลายๆๆ คลับนะคับที่ โคราชเนี่ยะ
    มีทั้งรถยนต์ รถมอไซค์
    รถยนต์ที่ดังๆก็
    -Classic
    -ตัวแร็ง take of new project
    -Xcaliber
    -อู่ช่างต่าย
    -อุ่นเครื่อง ก๋วยเตี๋ยวซี่โครงหมูตุ๋น
    -UP 2 YOU
    แล้วก็อีกเยอะแยะจำไม่ไหว.....
    ส่วนรถมอไซค์ก็...
    พลังแรง
    พลังที่เหนือกว่า
    ทีมงาน ซอยตัน
    GT. Racing Group.
    ซอย 14 Racing.
    ไนท์สวนหมาก ท่าตะโก automatic racing+freedom
    บ้านนอก racing ชนบทมีเกียร์

โอ้ยจำมะได้เยอะแยะ..........................

14. juntcivic

1,549
    34
    0
    จัดให้แล้วนะครับ

15. CandyMan_25th

CandyMan_25th New Member Member

25
    0
    0
    รถสวยจาง....อยากทำบ้างแต่มะมีตังล่ะ...งิงิงิ

16. TuM_Hz

136
    1
    0
    :confused::sad::confused::sad:

17. ohme_c

ohme_c New Member Member

8
    0
    0
    เออไม่ทราบว่า ป้ายที่พี่ เจ้าของรถคลิกเดิมนั้น ป้ายเหลืองป่ะ
    เมล์เครื่องป่ะเนี่ย อิอิอิ ที่ว่าสาวนั้งตรึม นี้ เขาจ้างไปที่ต่างป่ะค่ะ
    อิอิอิ ล้อเล่นน้า

18. TuM_Hz

136
    1
    0
    เบาะ ร้าน ตา หน่อย ไปไกลถึงโคราชเลยนะครับ

19. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    ล้อใหญ่จัง
    คลิกรุ่นใหม่ไม่ใช่เหรอครับ หรือแค่เปลี่ยนสติกเกอร์
    หน้าปัดกับฝาครอบหม้อน้ำ เหมือนของรุ่นเก่าเลยครับ...
    อื้ม ไฟหน้าเหมือนของผมเลย เจ๋ง ^.^ สวยครับๆ

20. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตรวจสอบ virus ที่เครื่องด้วยครับ เอา MSN ของคุณมาส่ง
    แล้วแพร่ virus วันนี้ส่งมาหาผม 2 ครั้งครับ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ตรวจสอบด่วนครับ หรือลงใหม่ ถ้าเจอแบบนี้ให้ปิดไปเลยครับ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

21. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    เอ่อ ไม่ใช้ป้ายเหลืงครับ
    สีไฟส่องป้ายมันเป็นสีนั้น

สาวๆที่ว่าก็เพื่อนผมทั้งนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้