ช่วยด้วยครับ ลูกปืนล้อแตก

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Yunjung, 13 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yunjung

Yunjung New Member Member

7
    0
    0
    ลูกปืนล้อหน้าแตกครับ วันนี้ไปถามร้านมา ข้างละ 1200 ไม่รวมค่าแรง แพงไปไหมครับ พอดีไปเย็นเลยยังไม่ได้ทำ พี่พี่มีร้านไหนแนนะนำหน่อยครับ ขอแถว บางแค บางนา ครับ ขอบคุณครับ

2. ราคานี้ไม่แพงแล้วครับ เปลี่ยนอู่ไหน ไม่ทราบเด๋วรอคนอื่นมาตอบก็แล้วกัน

3. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ผมเบิกศูนย์มาก็ราคาประมาณนี้แหละครับ แต่ถ้าหามือสองก็ประหยัดดี

4. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
    ต้องถามว่าค่าแรงเท่าไหร่ครับ
    แล้วไปซื้อลูกปืนล้อตามร้านอะไหล่ ประมาณข้างละ5-6ร้อยเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้