ใครมีวิธืใส่ weather guard บ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BOWYER, 13 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ใครรู้วิธีใส่บ้าง มันน่าจะเปิดกระจกแล้วดึงยางออกแล้วจัดคลิปให้ตรง
    ร่องแล้วเอายางปิดก็เสร็จ แต่มันจะเป็นอย่างที่ผมเข้าใจรึเปล่าครับ
    แล้วจะใช้อะไรขัดมันดีให้ดูใหม่ขึ้นครับ:eek:

2. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    ขอบคุณข้อมูลจาก พี่โจ ksaEK97 ครับ

3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ใช้พวก solar cana หรือผสมกันที่พวกขัดสีรถใช้ก็ได้ครับ

4. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ขัดดีๆนะคับระวังน้องกิ๊ฟหัก

5. EK2670

EK2670 New Member Member

96
    17
    0
    เข้ามาเก็บเกี่ยวความรู้ ขอบคุณครับ

6. BOWYER

318
    16
    0
    ทำไมcom ผมมันไม่ show ข้อมูลที่คุณ JZ POST มาล่ะเนี่ย
    รบกวน post อีกทีได้ไหมครับหรือท่านอื่นช่วยตอบก็ได้อยากใส่เต็มแก่แล้วครับ

7. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    อย่าลืมขันน๊อตด้วยนะคับ เดี๋ยวไม่เนียน

8. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    ลองดูอีกทีนะครับ คราวนี้ผมอัดให้เป็นไฟล์.zip ต้องเอาไปแตกไฟล์เองนะครับ

9. BOWYER

318
    16
    0
    ขอบคุณมากครับ แต่คอมที่ทำงานมันไม่มี program นี้แต่พี่ที่ทำงาน download ใส่
    thumb drive ไปแล้ว พรุ่งนี้เขาถึงเอามาให้ดู ขอบคุณนะครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้