รถ NA ใส่Blow off ก็ดังกับเขาเหมือนกัน ฮ่าๆเข้ามาดูกัน

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย numodlove, 26 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    เนื่องจากพี่เพ้งอารมอยากมีเสียงโบออฟวาว ก็เลยมีท่อไอดีอยู่ 1 อันเลยเอามาจับใส่หน้าแปนโบออฟแล้วต่อสายอะไรเหมือนรถเทอร์โบทุกอย่าง ชึ่งตอนแรกก็คิดว่ามันจะไม่ดัง แต่ไม่เป็นอย่างงั้นไปมันเกิดดังขึ้นมาได้งงกันไปเลยครับท่าน เหลือเอาอินเตอร์ววางไว้หน้าก็หล่อแล้ว:D

2. numodlove

1,408
    44
    0
    ส่วนอันนี้คลิปเสียวเอ่ยคลิปเสียง :p

3. numodlove

1,408
    44
    0
    ส่วนใครสนใจก็ลองไปทำดูได้นะคร๊าบบบบบบบบ

4. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ขอบคุณมากๆครับน้องอู๋ ช่วยแนะนำให้ แล้วก็ช่วยลงรูปให้

ขอบคุณช่างหมูมากๆที่ช่วยส่งโบว์ออฟกับท่อแวคคั่มมาให้ทดลอง

แต่เด๊ยวพรุ่งนี้ต้องกลับข้างเพราะใส่สลับข้าง อิอิ พรุ่งนนี้น่าจะดังซะใจวัยNA:cool:

วู้ แช่ชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชชช

5. สุดยอดจิงๆมีข้อสงสัยว่าเอาสายลมไปดูดตรงไหนคับ:eek:

6. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    แนวดีจิงๆคับ เซ็ทโบไปเรย

7. numodlove

1,408
    44
    0
    สายเวคคั่มก็ลากไปต่อกับเวคคั่มหลังลิ้นปีกอครับได้หมดใช้สามทางแยกต่อมา:D

8. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ตามนั้นเลยคร้าบ:D

วันนี้สลับตามที่น้องอู๋บอกแล้วดังกว่าเดิม อิอิ:cool:

9. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

10. binary

binary New Member Member

59
    2
    0
    ดังเหมือนมีโบเลยไหมครับ

11. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    เกือบเหมือนครับ แต่ดังสู้เท่ารถมีเทอร์โบไม่ได้

แต่เด๊ยวเย็นนนี้จะลงคลิปใหม่ให้ครับหลังจากที่ใส่ถูกข้างแล้ว อิอิ ดีงกว่าคลิปอันแรก:D

12. numodlove

1,408
    44
    0
    คลิป + รูป จัดมา

13. numodlove

1,408
    44
    0
    รูปมาเพิ่มละอิอิ

14. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ใส่ถูกแล้ว เสียงดังใช้ได้ แต่ในคลิปนี้ ปรับไม่สุด ปรับสุดน่าจะดังกว่านี้:eek:

http://www.youtube.com/user/PeNgMaN626

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

15. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    พี่เพ้ง+น้องอู๋ คิดได้ไงค๊าบบ

ปล.พี่เพ้ง ใส่เทอร์โบสิ จะได้โหด ๆ อยากเห็นอะค๊าบบบ :D

16. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    ห้องเครื่องเพ้งสวยอะ อยากทำมั่งจัง

17. nong_pong

nong_pong New Member Member

152
    6
    0
    ดังดีคับ

18. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

อยากใส่อยู่ใส่ห้องเครื่องมันแน่นไปหมดแล้ว

แต่ รอพ่วงกล่องดีกว่า อิอิ แรงแบบNA ZOOM ZOOM
    :D

เชิญทำที่อู่ช่างหมูได้เลยครับ ของน้องแบงค์ยก3Sออกแล้ววางKL-ZEไปเลย

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

19. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    อืมๆ แล้วทำให้รถแรงขึ้นป่าวครับอยากรู้ อิอิ

20. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    แรงไหม ไม่แรงครับ:eek:

ได้เสียงอย่างเดียว เสียงต่างจากเดิมที่เงียบสนิท :D

ถ้าได้หอยซักตัว+กล่องซักใบ น่าจะแรงครับ:cool:

21. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    อิอิ เสี่ยเพ้งเล่นของ:D:D
    แล้วมันจะทำให้วิ่งแย่กว่าเก่ารึป่าวครับ เพราะไอดีมันรั่วทิ้งไปอ่ะ:rolleyes::rolleyes:

22. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ไปลองขับดูแล้วก็วิ่งเหมือนเดิมอ่ะพี่น้อย แรงปลายก็ได้สองร้อยยี่สิบ ไม่รู้ว่าตกป่าว เมื่อก่อนสองร้อยสามสิบ :eek:

23. pheera

pheera Member Member

46
    0
    6
    สุดยอด อิอิอิ

24. oat@colorkey

oat@colorkey New Member Member

356
    18
    0
    อิอิ..อยากมีหอยเป็นของตัวเองมั่งอ่า.....

25. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    จัดBP-Tไปเลยคร้าบ:cool:

26. numodlove

1,408
    44
    0
    ก้จัดเลยเด้ Z5 บ้าพลัง 5555555+:p

27. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    อยากมีหอยเป็นของตัวเองก็หาเมียซักคนดิโอ๊ต เหอๆๆๆ

28. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ถ้ามีหอยคู่น่าจะแรงสุดๆ;)

29. oat@colorkey

oat@colorkey New Member Member

356
    18
    0
    กะz5นี่พี่ขอผ่านแระกาน ลำพังซ่อมก็อ๊วกแตกแย้ววว:mad:
    นั้นดิเน๊อะ อย่างว่าผมคนโสดนิก๊าบ หุหุ:rolleyes::rolleyes:

30. numodlove

1,408
    44
    0
    โสดไรแฟนอย่างสวยเง้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้