***เมื่อใหร่เพื่อนๆ พี่ๆ จะมีมิทติ้งกันอีกทีครับ***

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย G.MUGEN, 11 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ***จำความได้ว่าตั้งแต่อยู่ในบ้านหลังนี้มาก้อไม่ได้ไปร่วมมิทติ้งกับเพื่อนๆ พี่ๆ ในคลับนี้สักทีครับ เพราะส่วนมากจะจัดวันเสาร์กลางคืนซะส่วนมาก ซึ่ง มันมีเหตุผลบางประการจริงๆ ครับที่ผมเองไม่สามารถออกวันเสาร์ได้เพราะต้องคอยรับผิดชอบงานในบริษัทิที่ตัวเองได้รับมอบหมาย ซึ่งความเป็นจริงแล้วอยากจะไปร่วมสนุกกับเพื่อนๆ พี่ๆ ในคลับนี้มากๆ เพราะเราเป็นชาว EK เหมือนกัน อยากเก็บภาพเพื่อนๆ พี่ๆ ใว้เป็นที่ระลึกสักครั้งนึงเพื่อความประทับใจในครั้งแรกของชีวิต ที่มีเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ใช้รถรุ่นเดียวกันอยู่มาเจอกันมากมาย
    จะพอเป็นไปได้ใหมครับที่จะจัดวันอาทิตย์แบบเริ่มสัก 10.00 น. เช้า แล้วยาวไปจนถึงเย็น แล้วก้อแยกย้ายกันกลับบ้านพักผ่อนเพื่อเริ่มงานในวันต่อไป
    ก้อเป็นข้อความที่กล่าวมาจากใจจริงๆ ครับ หวังว่าจะมีสักครั้งนึง:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2008
    ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เร็วๆนี้ คงมีการขึ้นประกาศครับ ที่สำคัญเป็น วันอาทิตย์ด้วยครับ

แล้วเจอกันน่ะครับ

millinium5755 ถูกใจสิ่งนี้
  3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ได้ข่าวมาว่าผู้ จัดชื่อดัง ได้มีการจัดมิทติ้งในเดือนตุลา จะไปมิทติ้ง ด้วย ทำบุญด้วยครับ เเล้วเจอกันนะครับ

4. G.MUGEN

427
    19
    0
    ดีใจมากๆเลยครับ ถ้าเป็นวันอาทิตย์ ไม่ว่าจะมีธุระขนาดใหนผมจะเสียสละเวลาเพื่อที่จะไปมิทติ้งในครั้งนี้แน่นอนครับ

5. ได้ข่าวว่ากลางเดือนตุลาคมคับ รอ MOD แจ้งอีกทีดีกว่า เพื่อความชัว แล้วเจอกันคับ ยินดีต้อนรับคับ

6. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    งวดนี้ไปทำบุญด้วยกันนะครับ :)

iodineman และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  7. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ทำเป็นประจำครับ

8. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    จัดไปอย่าให้เสียครับ (จากคนวันอาทิตย์ Only)

9. pote_unlimited

pote_unlimited New Member Member

72
    28
    0
    ง่า อยากไปด้วยจัง แต่อยู่ ตจว.

มันต้องมีซักวันที่จะต้องได้ไป

ทำบุญเผื่อด้วยละกันนะคับ

10. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ไปร่วมทำบุญกันนะครับ เพื่อความเป็นสิริมงคลและความสงบสุขของพวกเราชาว EK GROUP ครับ

11. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ดีคับมีกิจกรรมร่วมกัน แบบวันอาทิตย์ ผมก็มีงานคับ ยังไงก็ต้องโดดไปแน่นอน แล้วเจอกันคับเพื่อนๆทุกคน

12. mo_mo

1,095
    223
    0
    :clock::clock: จัดให้2เรือนเลยครับ เผื่อจะมีเวลาให้เพื่อนบ้าง อิอิ

13. อยากให้ตรงกับวันหยุดของผมจริง ๆ อยากไปร่วมด้วยครับ

14. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    อยากไปร่วมด้วยครับ ถ้าเดือนตุลาคงดี เพราะปิดเทอมพอดี

15. G.MUGEN

427
    19
    0
    ขอบคุณมากครับที่เพื่อนๆ พี่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น รู้สึกดีมากๆ ครับที่จะได้เจอกับเพื่อนๆ พี่ๆ ซะที ผมจะถือว่ามิทติ้งครั้งนี้เป็นครั้งหนึ่งในชีวิตที่สำคัญครับ:teeth:

16. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    แล้วเจอกันคับผม

tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  17. G.MUGEN

427
    19
    0
    ครั้งนีไปแน่นอนครับ และ อยากให้ไปกันทุกคนเท่าที่จะเป็นไปได้นะครับ ขอโทษ เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ชอบวันเสาร์ตอนเย็นด้วยนะครับ ครั้งนีถือว่าแบ่งปันให้แล้วกันนะครับ

18. Ton_EK.

Ton_EK. New Member Member

72
    11
    0
    มาบางแสนเป็นงัยครับ ทีมงานบูรพาจะได้ไปตั้งแถวต้อนรับครับ:p:p:p

19. khoonthi

khoonthi New Member Member

17
    10
    0
    จะรอวันไปทำบุญร่วมกันนะครับ...แล้วจะคอยติดตามวันและเวลาว่าเมื่อไหร่ครับ:)

20. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    เรียนพี่ๆเพื่อนๆสมาชิกให้ทราบครับว่าถ้าผมไม่ติดภาระกิจ
    ตามเสด็จก็คงได้เจอผมนาย munarok แน่นอนครับ

21. G.MUGEN

427
    19
    0
    เห็นเพื่อนๆ พี่ๆ เข้ามาตอบรับแบบนี้แล้ว มันรู้สึกอบอุ่นอย่างบอกไมถูกครับ รู้สึกเหมือนสนิทกันอย่างกับว่าเจอกันมาเป็นปี ทั้งๆ ที่ยังไม่เคยเจอกันแม้แต่วันเดียว
    ขอบอกว่าเต็มที่ครับ ถ้าทางMOD มีข่าวคราวคืบหน้าว่าจะเริ่มวันใหนก้อตั้งกระทู้เลยนะครับผมจะรีบไปลงชื่อเลยครับ
    :):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กันยายน 2008
  22. จะคอยติดตามคำตอบว่าวันไหนนะครับ

23. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไปบริจาคค่าหน่วยกิจ "โคโยตี้" ที่ไหนมาล่ะท่าน:D

24. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ขอขอบคุณที่ถามขึ้นมาคับ
    ก็ขอตอบในเบื้องต้นเพื่อยืนยันอีกครั้งว่า
    จะมีมีทติ้งใหญ่ในเดือนตุลาคมนี้และ
    เป็นวันอาทิตย์แน่นอน ซึ่งขณะนี้ทางทีมงาน
    กำลังดำเนินการติดต่อสถานที่ที่จะไปร่วมทำบุญ
    หากทุกอย่างเรียบร้อยก็จะขึ้นประกาศให้ทราบ
    ในรายละเอียดว่าจะเป็นที่ไหนและเมื่อไหร่นะคับ

25. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ดีครับทำบุญทำกุศล และกุศลจะส่งให้เราเจริญงอกงาม

26. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    อยาก ปล่อยปลาด้วยคับ ...

27. mo_mo

1,095
    223
    0
    ปลากระป๋อง หรือ ปลาท่องโก๋ ครับ

28. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ว้าวๆๆๆๆๆ.....วันอาทิตย์ :D:D:D

1 สัปดาห์มี 7 วัน 52 สัปดาห์ คือ 1 ปี ทำงานทุกวันเลยไงว่ะ หยุดใช้เงินมั่งดี๊ :D:D

29. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    ดีใจด้วย...เที่ยวนี้ไม่มีโดดงานแล้วนะ

:D:D:p:D:D

30. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    รอเวลานี้มานานนแล้ววว...ฮ่าๆโย่ววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้