ไม่ได้เข้ามานาน ทำไมมันแดงเถือกอย่างนี้ล่ะครับ ?

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Inlinefour, 11 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ด้วยความที่ rcweb มันช้ามาก ก็เลยไม่ค่อยได้เข้า เพราะเน็ตที่อ๊อฟฟิศก็ช้าด้วย
    แต่พอเข้ามาล่าสุด เห็นช่องคะแนนล่างสุดของโปรไฟล์ตัวเองแดงเถือกเลย
    มันแปลว่าอะไรอ่ะคับ...มีใครเป็นอย่างนี้บ้างป่าว:confused::confused:

EGR, triple_x และ *~บอย (ลาม...ก)~* ถูกใจสิ่งนี้
  2. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    เรื่องมันยาววว...โดนเหมือนกานอ่ะ

oak_eg และ EGR ถูกใจสิ่งนี้
  3. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    บวกให้แล้วกันครับ

oak_eg และ EGR ถูกใจสิ่งนี้
  4. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    กลับมาเขียวแล้วนี่ครับ พี่

EGR ถูกใจสิ่งนี้
  5. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ใช่ เรื่องมันยาว แล้วก็ผ่านไปด้วยดีสำหรับที่นี่
    +++ กันปายยยยยย

6. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    เขียวแล้วคับ...ขอบคุณคับ

7. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    แล้วต้องทำไงครับ อยากจะได้แบบนี้บ้าง

8. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0
    จบ ๆ ๆ

9. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    กลับมาคราวนี้คะแนนท่วมท้นเลย ขอบคุณนะครับ

10. eg 13

eg 13 New Member Member

37
    1
    0
    อยากรู้ว่าที่มาที่ไปของคะแนนครับ ได้มาไง ผมก็ได้ซะเยอะเลย งง อยากรู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้